Help Fake IP như này đã đủ an toàn chưa các bác?

oiquetoi

Junior
Reactions
14
MR
0.709
Em đang tập nuôi clone Facebook.
Em tạo nhiều profile Chrome và mỗi profile fake 1 IP.
Các bro xem giúp em như này đã đủ an toàn để đăng nhập clone Facebook chưa với!
Em cám ơn!

Em sử dụng proxy https và đã tắt Web RTC như hình.
Liệu có cần phải quan tâm đến DNS không anh em?

Attachments

• Fake ip.png
    Fake ip.png
    86.3 KB · Views: 205
anonymity 52% sao gọi là an toàn đc bạn :popo_big_smile:

Nuôi clone face thường phải nuôi rất nhiều, có khi đến cả 100 hay 1000 con. Vậy phải kiếm 1000 sock hoặc ssh để fake à bác? Em tưởng Facebook nó không gắt, không check kĩ IP như các trang offers.

Chứ mà toàn sock5 vs ssh mỗi clone thì chát quá. Không có giải pháp nào rẻ hơn à bác?

Nuôi clone face thường phải nuôi rất nhiều, có khi đến cả 100 hay 1000 con. Vậy phải kiếm 1000 sock hoặc ssh để fake à bác? Em tưởng Facebook nó không gắt, không check kĩ IP như các trang offers.

bạn nuôi fb thì ko cần kỹ lắm, lưu đầy đủ info rồi bảo mật acc là được, thường thì xác nhận ảnh bạn bè là chủ yếu , log tẹt khi nào nó xác thực hẵng hay :)

còn câu trả lời ở trên của mình là trả lời câu hỏi của bạn là chưa an toàn thôi, 100% sẽ an toàn chứ 52% chưa đc gọi là an toàn

Vâng, em cám ơn bác. Em nuôi để đi spam share vào group. Mà đợt này nó gắt, trùng IP mà share 3 phát bằng 3 clone là xanh mộ ngay nên phải fake mỗi cái 1 IP. Đâm ra vất vả.
Thank bác nhiều :):):)

bạn nuôi fb thì ko cần kỹ lắm, lưu đầy đủ info rồi bảo mật acc là được, thường thì xác nhận ảnh bạn bè là chủ yếu , log tẹt khi nào nó xác thực hẵng hay :)

còn câu trả lời ở trên của mình là trả lời câu hỏi của bạn là chưa an toàn thôi, 100% sẽ an toàn chứ 52% chưa đc gọi là an toàn
Bác cho em hỏi câu cuối.

Nguyên nhân gây tụt % bảo mật là do địa chỉ IP thì fake sang Mỹ, nhưng DNS thì lại ở Hồng Kông. Có cách nào fake DNS không bác?
Không nói đến việc dùng SSH.

Bác cho em hỏi câu cuối.

Nguyên nhân gây tụt % bảo mật là do địa chỉ IP thì fake sang Mỹ, nhưng DNS thì lại ở Hồng Kông. Có cách nào fake DNS không bác?
Không nói đến việc dùng SSH.

fake chuẩn thì có nhiều yếu tố tác động lắm bạn, IP fake phải cho trùng với múi giờ , soi cache , địa chỉ MAC ... bạn muốn tìm hiểu fake ip thì nên tìm hiểu box offer, dân offer thì kiến thức cơ bản về fake ip đủ để dùng :)

còn về việc fake ip xịn tuy có nhiều cách nhưng ít ai public full (nếu free) :) các dịch vụ có fee thì gg có 1 đống :) hoặc tự tạo botnet riêng :)

fake chuẩn thì có nhiều yếu tố tác động lắm bạn, IP fake phải cho trùng với múi giờ , soi cache , địa chỉ MAC ... bạn muốn tìm hiểu fake ip thì nên tìm hiểu box offer, dân offer thì kiến thức cơ bản về fake ip đủ để dùng :)

còn về việc fake ip xịn tuy có nhiều cách nhưng ít ai public full (nếu free) :) các dịch vụ có fee thì gg có 1 đống :) hoặc tự tạo botnet riêng :)
Vâng, em cám ơn bác nhiều :)

mình nghĩ không cần fake ip
các nick clone kết bạn với nhau là được dùng chung 1 ip
fake cái khác thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,870
170,927
Latest member
kntrieu