• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Fake IP máy tính chuyển sang IP us còn bluestacks vẫn IP VN.

klq nhưng pro nào dạy mình làm off androi với, có hậu tạ thích hợp :p

Face toàn máy mới đc chứ Hix. Face một mình trình duyệt mà cái gì cũng face thì ............

Mong các bác có kinh nghiệm chỉ cho em với.

Nhớ là dùng bản proxifier riêng, ko cùng bộ tải với vip72

blustack là để làm j thế mấy anh ?

giả lập hệ điều hành Android
có thể chơi game android
kiếm tiền với các app android
để cảm nhận về hdh androind
...

vậy cơ ak anh ? vậy anh dạy em với

Loằng ngoằng nhiều bước, phức tạp lắm, k dễ mà học đâu bạn, kiếm cái gì dễ dễ mà làm trước đi :D

không liên quan nhưng mà mấy pro ai có gmail us cho mình mượn 1 cái down app với loay hoay tạo từ tối h mà không được :(

khó vậy cơ ak bác em mới cài đc cái đó rùi
giờ làm sao nữa ak ?

giờ bạn lên google gõ:
kiếm tiền với android

hay là bác muốn giữ nghề nên không share cho em đc :3

Nghề nó ở trên google ấy, bạn lên đó mà tìm hiểu, mất vài ngày chưa chắc đã dạy xong cho bạn, mấy ai rảnh

Down bs về cài xong rồi lên googleplay search các app kiếm tiền với các từ khóa: make money, cash, reward, get paid...
down các app đó về rồi làm theo yêu cầu của nó :D đủ min pay thì nó pay.

vậy ak bác thế bác cho em chính xác 1 cái đc không.đang làm PPD thấy buồn buồn thử quay lại cái nghề offers android này xem giò nó thê nào mà thấy ai cũng giấu nghề
thực tế thì em đã từng làm cái offers android từ khi vẫn còn liberty.....vụ sập LR lại chuyển sang PM.....đến khi Instand paid nó Die thế là chuển sang PPD với PIN ...nghĩ lại cái thời kì hoàng kin của nó qua lâu rùi mà giờ thấy ai đó vẫn giấu.bác nào thick làm APK cho site riêng gửi tên site em làm cho nhé Free
ak nếu thick logo nào thì gửi luôn thể em làm cho :3
appcasher, appnana, Discounter, Cash Cat
có điều giờ làm khó hơn hồi xưa làm Instant paid nhiều :D
bởi vì khó ăn nên mới sống đến giờ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha