Ask fake ip cho Iphone sử dụng ccproxy

ngocdat1602

Junior
Reactions
3
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
có bác nào làm đc như trong video ko... e muốn fake ip cho ip theo cách trong video mà làm mãi ko ra... ai pit teamview giúp e cái... tks mọi người trước ^^

ip JB chưa, JB mà fake theo cách của bác Holo, ccproxy làm gì, cùi bắp lắm @@
p/s: có video rồi mà ko làm theo đc thì căng đấy, khó lòng mà theo MMO đc :3

ip JB chưa, JB mà fake theo cách của bác Holo, ccproxy làm gì, cùi bắp lắm @@
p/s: có video rồi mà ko làm theo đc thì căng đấy, khó lòng mà theo MMO đc :3
ip5s lock jb là reset may là treo táo liền ko làm ăn dc j cả... clip này làm ko chuẩn nên chỉ mang tính tham khảo... thế bác có cách nào fake ip từ máy tính phát cho ip ko chỉ e với

Air Server ở đâu thế bác? :(

ip5s lock jb là reset may là treo táo liền ko làm ăn dc j cả... clip này làm ko chuẩn nên chỉ mang tính tham khảo... thế bác có cách nào fake ip từ máy tính phát cho ip ko chỉ e với

- Có phải bạn cày thuê cho adm có các yêu cầu này: Ko JB ip, site auto + point, Fake ip = ccproxy.... đúng ko ? Nếu đúng thì bạn nghe tui, cứ JB ip và fake IP "theo chuẩn quốc tế" của bác Holo đi, đảm bảo bạn sẽ sợ CCproxy đến già. Và cái trò reset để lead tiếp ấy tui có cách ko cần reset mà vẫn "sạch sẽ".
- Còn nếu bạn làm net. thì mua tool change device luôn và ngay nhé ( tool change ios rẻ nhất 600k/tháng cày tay ko auto), đừng nghĩ tới trò reset ip cho sạch data mà lead tiếp.

- Có phải bạn cày thuê cho adm có các yêu cầu này: Ko JB ip, site auto + point, Fake ip = ccproxy.... đúng ko ? Nếu đúng thì bạn nghe tui, cứ JB ip và fake IP "theo chuẩn quốc tế" của bác Holo đi, đảm bảo bạn sẽ sợ CCproxy đến già. Và cái trò reset để lead tiếp ấy tui có cách ko cần reset mà vẫn "sạch sẽ".
- Còn nếu bạn làm net. thì mua tool change device luôn và ngay nhé ( tool change ios rẻ nhất 600k/tháng cày tay ko auto), đừng nghĩ tới trò reset ip cho sạch data mà lead tiếp.
bác làm thế e sợ... ko còn cách nào khác khả thi nữa ak bác

cũng tùy thôi , mỗi cái 1 ưu nhược điểm riêng . fake = file pac , thì fake được nhiều, k lo về DNS , nhưng k cẩn thận sẽ dính ip VN hehe :p

cũng tùy thôi , mỗi cái 1 ưu nhược điểm riêng . fake = file pac , thì fake được nhiều, k lo về DNS , nhưng k cẩn thận sẽ dính ip VN hehe :p
nói chung làm sao mà khi fake ip trên pc thì phát cho thang đt ok là dc

sao VN đc nhỉ vì kể cả ssh, sock ko live & nếu nó chưa nhận file pac thì đã có mạng đâu mà VN đc nhỉ ?

bác làm thế e sợ... ko còn cách nào khác khả thi nữa ak bác
sao sợ bạn? chắc bạn k hiểu ý tui rồi. đã bảo cái trò reset iphone cũ lắm rồi, nếu làm cho các adm kiểu "ko đc JB ip" đó ấy thì bạn cứ JB ip đi vì có cách wipe data off ko cần reset. ( nói nhỏ với bạn là adm ko biết bạn JB đâu.kakak)

sao VN đc nhỉ vì kể cả ssh, sock ko live & nếu nó chưa nhận file pac thì đã có mạng đâu mà VN đc nhỉ ?
tùy c thôi . mà thật ra cũng k lo , làm net thì có site check r . làm app thì mặc kệ nó thôi

bạn muốn fake ip cho device bằng ccproxy thì pm skyper mình chỉ cho: herophan1983

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom