Exness đòn bẩy 1:2000, bid/ask từ 0.3, bonus tới 50%,rebate cao, nộp rút tiền cực nhanh.

Status
Not open for further replies.
Mình chọn bonus tỷ lệ vàng rồi zz
Chán thiệt =.=

Chat với support bảo nó delete cái bonus gold đi bác . Cái bonus này ăn thì ít mà bị trừ tiền thì nhiều . Chọn cái bonus khác thì không bị trừ bonus nhé :D

newbie..............

Chat với support bảo nó delete cái bonus gold đi bác . Cái bonus này ăn thì ít mà bị trừ tiền thì nhiều . Chọn cái bonus khác thì không bị trừ bonus nhé :D
Nó bỏ có thể tạo acc mới chứ không có đổi đc =.=

Mình chọn cái bonus tỷ lệ vàng thì 30$ mình đc 4.9$ Còn cái kia nghe nói 30 mấy % lun hả hix hix

Tiền bonus with hết đc không?
Bonus dùng trade khi win thì dc with còn tiền bonus thì ko. VD bạn nạp 1k dc bonus 340$ chẳng hạn, khi bạn win 100$ thi nó tự cộng thêm cho bạn 34$ bonus nhưng tổng tiền lúc này bạn chỉ có thể with là 1k1, còn balance dùng trade thì 1474 (with 1k1 luôn thì balance còn 0 đồng).

Tiền bonus with hết đc không?
Số tiền bonus có thể with được thì bác nhìn ở trong tab member ấy . Rút được bao nhiều nó có auto calculation rồi .

Demo thì cậu cứ tập cho mình 1 cách vào lệnh thôi! Còn chủ yếu cậu dep tiền thật vào chơi tâm lý sẽ khác
Mình dự là giá lên gần đỉnh, vào lệnh sell mà mấy hôm nay giá cứ lên hoài không hạ, nhận định xu hướng với người mới tập chơi khó quá :binhsua149:
Nếu chơi tiền thật chắc còn thảm hơn nữa pro ơi.
Có chiêu gì hay share cho newbie với, forex thật khó ăn hèn nào nhiều người không theo nổi. Thanks bạn.

Last edited by a moderator:
:D>
Biết đâu thua lại hay thì sao! :p :p :p.

=> Thua nản => Kiếm cái khác tốt hơn.
=> Thua quyết tâm => Mất tiền ảo, được tiền thật.

Lucky

Em tập vào lệnh nhưng được thì ít, thua thì nhiều bác ạ. Demo còn vậy, TK thật chắc em die ltheo luôn

ax thằng này h sao kì thế, của mình dc bonus >50% khi win dc 500$ nó cho rút có 250$ còn 250$ trừ bonus, trong khi đó là số tiền win chứ có phải dep đâu.

ax thằng này h sao kì thế, của mình dc bonus >50% khi win dc 500$ nó cho rút có 250$ còn 250$ trừ bonus, trong khi đó là số tiền win chứ có phải dep đâu.
Bác chọn loại bonus gì ? Nếu là tiền dep thì pm support để nó giải quyết cho bác .

Lễ nghỉ dài ngày, thớt bận đi chơi lễ rồi, ít vào room.
Cán bác có kinh nghiệm đầu tư forex thì chie sẻ để newbie học hỏi với.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,393
171,448
Latest member
chitchit6162311
Back
Top Bottom