EXNESS.COM PRO VÀO GIÚP VỚI !!!!!

Status
Not open for further replies.
Reactions
7
MR
0.000
chuyện là mình có 517$ trong exness mới rút về hồi sáng này, mình rút về wedmoney nhưng mình ko biết wedmony gói mini bi giới hạng 200$/ngày, rồi giờ bên exness thì báo đang xử lý, vậy có bị mất tiền không, ae nào biết chì dùm mình, đang lo quá. thank

Attachments

92.8 KB · Views: 99
chuyện là mình có 517$ trong exness mới rút về hồi sáng này, mình rút về wedmoney nhưng mình ko biết wedmony gói mini bi giới hạng 200$/ngày, rồi giờ bên exness thì báo đang xử lý, vậy có bị mất tiền không, ae nào biết chì dùm mình, đang lo quá. thank
Bên Exness họ giữ lại chứ mất sao được mà mất bạn:)

thì exness gủi tiền đi rồi wmz mới báo đó bạn,
Exness họ gởi đi thì họ cũng dùng TK WM của họ, nhưng khi TK bạn nhận ko được thì Tiền vẫn nằm bên TK WM của EXNESS nha, không có mất đi đâu cả, cậu có phải là người hỏi lúc sáng ko nhỉ?

trang này chiến thể loại gì vậy, có thể pm yahoo chỉ cách chiến vs dc không vậy

Exness họ gởi đi thì họ cũng dùng TK WM của họ, nhưng khi TK bạn nhận ko được thì Tiền vẫn nằm bên TK WM của EXNESS nha, không có mất đi đâu cả, cậu có phải là người hỏi lúc sáng ko nhỉ?
mình đây bạn. hồi sáng mình có hỏi bạn đó.

PM bác rồi ko thấy reply , chắc tối quá thắng đậm rồi mới rút tiền vậy , tội mình tối qua thua 40$ hư

có 2 hướng giải quyết :
1. Cancel lệnh rút ở exness, chia ra rút, mỗi ngày <$200, ko biết sàn này có cho cancel ko nữa
2. Up WM lên classic rồi bỏ limit đi

Lưu ý là 1 số sàn ngày cuối tuần nó ko xử lý bất kỳ lệnh rút nào, thứ 2 mới giải quyết.

có 2 hướng giải quyết :
1. Cancel lệnh rút ở exness, chia ra rút, mỗi ngày <$200, ko biết sàn này có cho cancel ko nữa
2. Up WM lên classic rồi bỏ limit đi

Lưu ý là 1 số sàn ngày cuối tuần nó ko xử lý bất kỳ lệnh rút nào, thứ 2 mới giải quyết.
1. bạn nhìn hình thì biết rồi, ko Cancel được.
2. mình úp lên classic rồi, nhưng up sau khi rút tiền vì ko biết giới hạng 200$/ngày
3. lưu ý, sàn này có thể rút tiền bất cứ lúc nào, kể cả thứ 7 và chủ nhật. trong vòng 1 giây
do mình không biết cái wmz mini giới hạng gd 200$/ngày nên giờ đang tìm cách giải quyết đây.

1. bạn nhìn hình thì biết rồi, ko Cancel được.
2. mình úp lên classic rồi, nhưng up sau khi rút tiền vì ko biết giới hạng 200$/ngày
3. lưu ý, sàn này có thể rút tiền bất cứ lúc nào, kể cả thứ 7 và chủ nhật. trong vòng 1 giây
do mình không biết cái wmz mini giới hạng gd 200$/ngày nên giờ đang tìm cách giải quyết đây.

1. bạn bấm vào details coi có option cancel ko, nếu ko có thì chịu thôi
2. up lên classic trước hay sau khi đặt lệnh rút ko quan trọng, quan trọng là lúc nó chuyển tiền bạn còn limit hay ko thôi, processing thì chưa rõ nó chuyển hay chưa, nhiều khả năng là chưa

------------
à, lên classic rồi phải vào security service chỉnh limit nữa nhé, up lên mặc định của nó vẫn là 200

Last edited:
giờ tiền nằm lơ lửng ở giủa mới đau chứ, ko có trong exness cũng ko có trong wmz luôn, exnss thì báo hóa đơn đang xử lý.
Không sao đâu tới thứ 2 nó làm việc tiền không về thì nó trả lại tk Exness thôi. Còn không thì pm nhờ nó, có hỗ trợ bằng tiếng việt mà lo gì

Không sao đâu tới thứ 2 nó làm việc tiền không về thì nó trả lại tk Exness thôi. Còn không thì pm nhờ nó, có hỗ trợ bằng tiếng việt mà lo gì
hổ trợ hả. mình pm hết rồi nó nói chung chung ko hà, riết mà chia nhánh exness bên hông kong call qua cho mình luôn á. :mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom