• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Airdrop EXE - crossexchange.io - $10 worth of BTC

kyc kèo này tối thiểu là 3 ngày, sau khi kyc xong hãy dep eth vào mua btc,
muốn rút thì bán hết sang xrp mà rút, phí bao rẻ
ps: xrp dep lần đầu mất 20 xrp làm phí theo quy dinh của nó,những ai chưa dep xrp bao giờ nên cân nhắc

Thanks bác chia sẻ

https://www.crossexchange.io/cross/register?invite=1OSjd2s4TOq

KÈO chắc ăn như MAX 30/11 kết thúc, và có thể kết thúc sớm hơn.

Nhận 10$ + 10$ /ref , AE làm nhanh.

B1: Đăng ký tài khoản bằng mail, bấm getcode vào mail lấy mã xác nhận, điền mật khẩu

B2: Đăng nhập và tiến hành KYC đơn giản tại mục Tài khoản .Điền thông tin và Up ảnh cmt và ảnh tự sướng cầm cmt là xong

B3: Để nhận được phần thưởng tài khoản của bạn phải được KYC và chuyển 0.01 ETH lên giao dịch trong ngày 25 đến 30 tháng 11!

P/S: giờ cứ kyc để đấy 25 thì nạp $ nhận bouns :)
ref giúp mình nhé :)

Ref https://www.crossexchange.io/cross/register?invite=1OSjd2s4TOq

non ref : crossexchange.io
đã ref và đã đợi 2 ngày nhưng chưa dc KYC

Người thật việc thật, cmnd chụp rõ nét mà nó báo như này :popo_angry:
Hệ thống xác minh KYC của chúng tôi đã phát hiện một số sự cố với chứng từ nhận dạng của bạn và KYC của bạn đã bị từ chối.

Vui lòng xem lại các yêu cầu tài liệu của chúng tôi để tìm hiểu những gì được yêu cầu từ tài liệu nhận dạng của bạn trước khi tải lên lại.

Cảm ơn bạn,

Nhóm tại [email protected]

Người thật việc thật, cmnd chụp rõ nét mà nó báo như này :popo_angry:
Hệ thống xác minh KYC của chúng tôi đã phát hiện một số sự cố với chứng từ nhận dạng của bạn và KYC của bạn đã bị từ chối.

Vui lòng xem lại các yêu cầu tài liệu của chúng tôi để tìm hiểu những gì được yêu cầu từ tài liệu nhận dạng của bạn trước khi tải lên lại.

Cảm ơn bạn,

Nhóm tại [email protected]
darico chứ có phải crossexchange đâu bạn :)
top này nói về con
crossexchange nhé

cross mà :popo_beat_brick: đăng ký qua link ref của bạn hẳn hoi. chỉ reg mỗi acc đó thôi. mà nó mail về vậy
sao lại @darico.io kia kìa bác ==! chán vch đc 5 ngày r k thấy nó mail chắc nó bỏ qua Vn lun rùi :(( có 3 ngày nữa hết hạn :(, bác nào thử gửi support coi sao ==!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom