New Everve Reviews : SCAM or LEGIT ?

Mấy site trung gian kiểu này sống thọ ( chủ yếu nó dùng tiền người mua follow, like các kiểu sau đó thuê mình làm, khách hàng mua nhiều mình có nhiều task, thuê ít mình ít task, vã lại trong quá trình chơi chúng ta cũng mua ít follow ...cho tăng độ trust của account mạng xã hội mà )
có cách nào để không bị block action không ông, mình click 1 tí là instagram nó block, không cho click nữa

có cách nào để không bị block action không ông, mình click 1 tí là instagram nó block, không cho click nữa
Cứ làm task khác sau đó quay lại, mình cày cũng vậy, nói chung mình nâng cấp cày giá task cao, kiếm ít $ sau đó mua lượt follow, tầm vài trăm để tăng độ trust cho acc mạng xã hội. Làm tầm 10>>15 task là thôi qua loại khác

Cứ làm task khác sau đó quay lại, mình cày cũng vậy, nói chung mình nâng cấp cày giá task cao, kiếm ít $ sau đó mua lượt follow, tầm vài trăm để tăng độ trust cho acc mạng xã hội. Làm tầm 10>>15 task là thôi qua loại khác
vậy ngày sao làm nỗi 1000 task ta

vậy ngày sao làm nỗi 1000 task ta
Cày free dễ nản vì task giá thấp

không biết chiến nhiều acc được không nhỉ, ông có rút về lần nào chưa
Bạn chưa xem kỹ topic he, kể cả prefix. Nói thật ra bạn chưa tìm hiểu kỹ cách chơi, không chơi nhiều acc, không auto được, chỉ sử dụng extension của site, mặc dù nó ko hiệu quả. Auto là không chấp nhận. Bạn xem kỹ rule site đưa ra

Last edited:
nâng vip có tăng job không ông, thấy có lần đầu tiền thì job nhiều, qua ngày thứ 2 thì chẳng có job nào
Bạn cứ nâng cấp, task mỗi ngày rất nhiều, acc free nó không ưu tiên. Acc free xem tầm vài chục hay 100 là hết, Khi nâng vip bạn canh giờ reset là 5h sáng task giá cao tý và nhiều task.

làm free thì 1 ngày 2$ nổi k bác? đã ref cho bác, mong được hướng dẫn thêm
Mình thấy không thể, vì 2$ một ngày chỉ khoảng 2 hay 3 ngày thôi, vì có ngày nhiều ngày ít. Ngày tầm 1$ là an toàn cho account mạng xã hội. Phải nâng cấp mới mong kiếm $ vì giá task cao gấp đôi free. Chơi free chỉ dành cho những người muốn dùng ít $ kiếm được mua lượt follow cho mấy mạng xã hội mà họ có.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom