[Event] VinaCaptcha trao giải đặc biệt 15 key code và 50 key khuyến khích - nhanh tay nào !

Status
Not open for further replies.
Thanks các pác :D

Phong trào hưởng ứng đang rất tốt :)
Chắc phải nâng số key lên nữa mới đủ trao giải quá ;))

Oh zeeeee, lên nào!

k pek có được ưu tiên k ta...Tại vì post ảnh trước..Cầu mong đc giải 15KEY nhỉ ;))...

Chúc bác vui vẻ và thành công

biết đâu có giải... làm liều phát nào... kiếm key để xài thử soft nào... 15 key vào túi ta là cái chắc... ;))

Lạy trời cho e trúng giải 15 key :binhsua37:, nếu trúng thưởng e xin hứa sẽ trao lại 15 key cho 15 bạn trong group mà bản thân e sẽ ko lấy key nào :binhsua146:

PS: Em thề - Em hứa - Em không đảm bảo :binhsua141:

Sắp đạt mốc 100 người tham gia rồi :)
Nếu hok phiền thì mình quyết định tăng lượng key cho giải thưởng lên nữa !
Xem ở #1 nhé ;)

Cho mình hỏi sao mình không thấy nút thanks đâu hết vậy....mình là newbie có phải chưa đủ số lượng bài viết nên không thể thấy nó phải không? :(

mới ngủ dậy, tham gia cho phong trào đông đảo nào
đã thanks ở trang 1
website đẹp đó :binhsua03:

Event hoành tráng đây! Các bro pro thỉnh thoảng nên làm một hai cú như vầy cho 4rum thêm xôm tụ.

7) Tất cả mem còn lại sẽ được tặng 1 key code soft VinaCaptcha dùng thử 1 ngày.
Mỗi key trị giá 0.6$ / key / tháng / PC.

Góp ý cái mục số 7: dùng thử 1 ngày thì tặng keycode làm gì cho mệt zậy pác!
Có lẽ nên bỏ mục này, thay vào đó pác lập trình soft mặc định cho mỗi PC (ko cần phải tham gia event) được dùng thử bao nhiêu ngày tuỳ chủ soft, hết thời hạn dùng thử mới cần keycode. Cái này mới đúng là tiếp thị để mọi người có thời gian testing xem vừa ý ko trước khi mua.

làm ăn tốt nhe:binhsua07:

Chúc vinacaptcha phát triển, định thanks phát nhưng chưa đủ post , hehe, đành thanks sau vậy.

sao ế ẩm dị ta...chắc phải cúng cho bác Phương nhà ta rồi :m058: Cầu cho event vui vẻ..gặp nhiều may mắn cho bác phương..:m037:

:m121::m121:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week