• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event Trả lời câu hỏi và ghép chữ tổng giải thưởng 37$

Status
Not open for further replies.
Anh em cẩn thận coi chừng Scam. "tổng giải thưởng 37$" có khi Scam lên " 100$ " đó

Soc k biết gì thì đừng có nói, ai tin scam thì cứ tin :-" k ép là do thbux đề nghị nhá :-" thbux scam scam scam ;))

Soc k biết gì thì đừng có nói, ai tin scam thì cứ tin :-" k ép là do thbux đề nghị nhá :-" thbux scam scam scam ;))
ax, lúc S hỏi trên sb ấy byn nói "chém gió" mà! : ))

hếylo...................................................................

Last edited by a moderator:
Event được stick lên mà hơn 1 tuần chưa giải quyết thbux kô trao thưởng thì phiền mod giải quyết trường hợp này nhé

đã đi vào quên lãng oy pipersting, tội cho giải đặt biệt, để S vào spam cho phát ^^ tham gia những event mới đi kìa, còn rất nhiều, rất nhiều...cam chưa ăn hết :binhsua135:

dm ông nào vào đào mộ cái này lên vậy.
có ý kiến j ko hả pac', quyền tự do ngôn luận mà, thôi 2 kái chữ "dm" đj, chẳng có j` đáng bức xúc để văng tục ra cả, hài vãi...

có ý kiến j ko hả pac', quyền tự do ngôn luận mà, thôi 2 kái chữ "dm" đj, chẳng có j` đáng bức xúc để văng tục ra cả, hài vãi...

À, hỏa ra là chú. Tự do ngôn luận thì đây vụ đấy ra mà hóng, vào đây đào mộ lên ko bị chửi còn muốn sao nữa. Chưa ăn gạch là con may nhé.

H này chắc người bán cam đã đi xa lắm rồi. Lật lại kí ức làm giề

À, hỏa ra là chú. Tự do ngôn luận thì đây vụ đấy ra mà hóng, vào đây đào mộ lên ko bị chửi còn muốn sao nữa. Chưa ăn gạch là con may nhé.
you mới là thjx hóng ak',ko thix thì đừng click vào topjc, thế thôi, thjx gây sự quá nhỉ ?
p/s : sai đại từ nhân xưng rùi kìa ; ))

chém nhau đi các bác, em ủng hộ. đã có đồ nghề y tế đây rồi, chém đê!!!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom