Event Event:Thiết kế logo MyFriends Group&Đố vui có thưởng kinh phí 20LR

Status
Not open for further replies.
Testing Logo
yahoo: chử ký

câu 1: Khỉ đứt đuôi thành con gì?>>>>> Con người
câu 2: Ông già noel

sau đây là "ngu" kiến của tớ:
1:khỉ cụt đuôi
2:ông táo.
thấy có nhiều mem đề ông già noel,tớ mem VN,theo ôg táo thôi...không theo ông già noel đâu...:binhsua95:
U0070070

Logo 3 chữ đầu của web. Chữ M to hơn và font khác là có ý nghĩa như money chẳng hạn hoặc là made money đều là chữ m. Dòng chữ "giải pháp làm việc trực tuyến" mình nghĩ là slogan của site nên add vào

1 acc up 2 logo đc ko ta?! ^^ đang còn ý tưởng

Attachments

• Myfriend logo1.jpg
    Myfriend logo1.jpg
    65.1 KB · Views: 34
Last edited by a moderator:
éo biết gì. Up cái kiếm thanks nào!

1 acc up 2 logo đc ko ta?! ^^ đang còn ý tưởng

ko giới hạn logo đấy cậu
thử vận may nào
câu 1: khỉ đứt đuôi => khỉ cụt đuôi => trai Sư Phạm ( cái này có hẳn 1 bài thơ về Sư Phạm với Bách Khoa )

Tham gia góp vui là chính, giải thưởng là ... ;))

Giải thích tí :D, Website của có nội dung về captcha, mà thứ ko thể thiếu, gắn liền với captcha chính là keyboard, vì vậy m` lấy 4 phím để tượng trưng cho keyboard, tiếp đến tất nhiên phải là tên group với sự kết hợp nhiều font chữ, màu sắc hài hòa, phù hợp với màu chủ đạo của web, một vài điểm nhấn cho chữ F, S, và chữ i làm cho logo thêm phần nổi bật mà đơn giản. Nhìn vào mọi người có thể dễ dàng hiểu đc đây là group captcha của my-friends :)

Hy vọng mọi người sẽ thích logo này :D

Last edited by a moderator:
Tham gia góp vui là chính, giải thưởng là ... ;))

Giải thích tí :D, Website của có nội dung về captcha, mà thứ ko thể thiếu, gắn liền với captcha chính là keyboard, vì vậy m` lấy 4 phím để tượng trưng cho keyboard, tiếp đến tất nhiên phải là tên group với sự kết hợp nhiều font chữ, màu sắc hài hòa, phù hợp với màu chủ đạo của web, một vài điểm nhấn cho chữ F, S, và chữ i làm cho logo thêm phần nổi bật mà đơn giản. Nhìn vào mọi người có thể dễ dàng hiểu đc đây là group captcha của my-friends :)

Hy vọng mọi người sẽ thích logo này :D
dễ thx
thêm vài cục kim cương vào cho lấp lánh dc ko bạn =))

tham dự cái :)

Mình lấy ý tưởng là hình tròn bên trên tượng trưng cho một nhóm, một group cùng nhau kiếm tiền, và chữ group làm theo kiểu capchart mà mọi người thường gặp.
anh em cho cái bình luận

Attachments

82.8 KB · Views: 36
Mình lấy ý tưởng là hình tròn bên trên tượng trưng cho một nhóm, một group cùng nhau kiếm tiền, và chữ group làm theo kiểu capchart mà mọi người th

mình thấy ý tưởng hay :))

ads

tham dự cái :)

:binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:ý tưởng hay có điều bạn thiết kế ko đc ổn cho lắm chính phụ chưa rõ màu sắc lòa loẹt ở mấy ng dăng nối tay ,cho mấy thằng ý chim xuống để $ kia nổi lên thì đẹp ,tặng bạn 1 tk :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,048
173,127
Latest member
imarticuslearnin

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week