• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Event] Tặng Panel Mini Nhân ngày ra mắt Panel Mini

Status
Not open for further replies.
chậm chân nên hết rùi.:((
thôi kệ bít đâu test có người rớt thì sao:D lequang89lk
chủ thớt làm ăn phát đạt nhé:m172: buôn may bán đắt

chậm chân nên hết rùi.:((
thôi kệ bít đâu test có người rớt thì sao:D lequang89lk
chủ thớt làm ăn phát đạt nhé:m172: buôn may bán đắt

Ra đây add cho vài id nè, lần sau có đóng góp ý kiến đừng nói mình như thế nhé ;)
Pm yahoo: ecapteamvn
Chỉ một mình cậu thôi đấy :D

Ra đây add cho vài id nè, lần sau có đóng góp ý kiến đừng nói mình như thế nhé ;)
Bạn ấy nói có gì sai đâu? Mà a nói nặng lời thế?

---------- Post added at 09:36 AM ---------- Previous post was at 09:21 AM ----------

Bạn ấy nói có gì sai đâu? Mà a nói nặng lời thế?

cho newbie 1 vé với cám ơn rất nhiều

Last edited by a moderator:
híc định thức từ đêm qa đến 6h tham gia cái event nhưng 5h đã lăn ra rồi :(( chán

mặc dù hết even nhưng vẫn xin 1 sorf panel mini mong catcha.seller có thể gift vài panel mini :D chúc làm ăn phát đạt

Mình thấy, nếu ai gõ chapchap mà chưa có ID nên mua 1 gói panel vì so với mua ID đã add soft thì rẻ hơn rất nhiều đấy., mà chủ píc suppost khá nhiệt tình. Chúc mọi người may mắn.:D

Bao giờ lại có Event nữa đây :D, 6h sáng nay dậy mà ko bít vào vì Event từ bắt đầu đến kết thúc chưa đến 4h đồng hồ :-s. Chúc cho Panel Mini bán chạy như tôm tươi :x

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,946
171,019
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week