Airdrop [ EVENT ] Tặng 21$ + 10$/ref Dùng Lending 20/4 hết hạn ( nhanh tay nào )

yanbi2207

Junior
Reactions
31
MR
0.007
[ Rebitcoin ] Lending EVENT ăn lãi USDT - 20/4 hết hạn và 21/4 bắt đầu cho rút

Nhận 21 USDT bonus dùng để Lending
Ref + 10 Usdt không giới hạn ref

Link : https://bit.ly/2JYMk5H

Đăng ký và xác minh email
Mời bạn bè để nhận 10$
có thể rút 10% giá trị lending
Lưu ý: chỉ rút được phần lãi lending thui nhé , k rút được bonus nhé

Thông tin thêm cho ae
Khuyến mãi đặc biệt để bạn nhận được Tiền thưởng ngay lập tức
Chương trình khuyến mãi kết thúc đến ngày 20 tháng 4 năm 2020 Chào mừng, Tiền thưởng 21 USDT khi bạn đăng ký và tham gia trên nền tảng của chúng tôi.

Tiền thưởng tức thì 10 USDT ngay lập tức, Mỗi khi bạn mời một thành viên mới tham gia thông qua liên kết của bạn. Phần thưởng này là không giới hạn, bất kể người dùng mà bạn tài trợ, bạn ngay lập tức nhận được 10 USDT

Đây là cơ hội của bạn để mở rộng mạng lưới của bạn trên toàn thế giới. Áp dụng T & C * Tiền thưởng ngay lập tức có thể được rút 10% giá trị cho vay của bạn. Thí dụ: Số tiền cho vay của bạn là 1.000 USDT Bạn có thể rút ngay tiền thưởng ngay lập tức 100 USDT mà không cần bất kỳ điều kiện nào.
* Tiền thưởng ngay lập tức có thể được rút từ ngày 21 tháng 4 năm 2020. * Phần thưởng tức thì sẽ hết hạn vào ngày 21 tháng 5 năm 2020, nếu bạn không rút tiền.
Cảm ơn bạn quản trị viên.

Có Gì Mình sẽ update thêm cho anh em . free mà cứ làm thôi . tuyệt đối không deps thêm tiền khi mình chưa test xong nhé!!

Hóng ? đã ref cho thớt, ngồi chờ thông tin
Rồi lending luôn hay để đó hát thớt :popo_big_smile:

[ Rebitcoin ] Lending EVENT ăn lãi USDT - 20/4 hết hạn và 21/4 bắt đầu cho rút
View attachment 147427
Nhận 21 USDT bonus dùng để Lending
Ref + 10 Usdt không giới hạn ref

Link : https://bit.ly/2JYMk5H

Đăng ký và xác minh email
Mời bạn bè để nhận 10$
có thể rút 10% giá trị lending
Lưu ý: chỉ rút được phần lãi lending thui nhé , k rút được bonus nhé
Scam không nên theo. Rút Instant bonus bắt nạp tiền vào lending mới được rút... Site của người Việt

Scam không nên theo. Rút Instant bonus bắt nạp tiền vào lending mới được rút... Site của người Việt
bác dã nạp thử chưa ạ, em cũng join vụ này mà chưa dám nhảy vào chơi, thấy khá nhiều bài và video kêu con này scam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,827
170,901
Latest member
ee88ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week