• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event Sinh Nhật Buồn Của Tôi

Status
Not open for further replies.
Không cần LR của bạn :).
Chúc bạn trở lại được 2 năm trước, hép bi bớt dê lại nhá :m011:

Sao ngược đời vậy, sinh nhật bác, thì anh em phải bonus bác, đằng này bác lại đi bonus anh em....
Chủ thớt định làm event cho anh em ngay sn bác chủ thớt đó mà ;))

Vote thank cho bạn ! Tớ cũng giống bạn là con người yêu tớ chia tay rồi :) mà Hạ long nhà tớ gần đấy có dịp qua thì pm caffee nhé !
Quên mất chúc sinh nhật bạn vui ve :) Sớm có người yêu khác :)

Happy birthday tothowit chúc ngày càng đẹp trai khoai to:binhsua111:

Last edited by a moderator:
SN sao lại buồn, rủ bạn bè đi nhậu, chém gió, karaoke,... Biết đâu ngày mai đi chơi lại quen được 1 em khác thì sao hehe. Chúc bác sinh nhật vui vẻ, gặt hái nhiều thành công trên con đường sự nghiệp cũng như tình cảm :binhsua111::binhsua105:

chúc bạn sinh nhật vui vẻ nhé. Sớm tìm được một người song hành cùng bạn ko riêng gì trong ngày sinh nhật đâu

Em năm nay sn cũng ko có ai bên cạnh.....:( , chúc anh năm sau sẽ lấy lại được những gì đã mất :D

P/s : chú nào trên MMO này thấy mặt tớ rồi mà đã có tiền sử gét tớ muốn đánh nhau ZzhoanghungzZ này ko ngán đâu nhá , ko phải khoe nhưng mà kiếm + súng hoa cải + súng điện tớ có 1 bộ sưu tập nên cân nhắc trước khi định làm gì :D

bác có cái kềm điện nào dư ko ;)), đặt hàng cái nào :)), làm vài chai bia tự sướng đi nào :binhsua121:

ps: sinh nhật cô đơn nhá :))

Thôi có anh em mmo thế này vui rồi ! cậu đừng buồn nữa nhóe ! Giá mà cậu ở gần đây tớ mời cậu đi nhâu:)

Chúc bác già thêm 1 tuổi, đứng đắn hơn, lạnh lùng hơn
và không còn vướn bận đến đàn bà :D

sinh nhật vui vẻ nha :)

Chúc bạn những ngày thực sự hạnh phúc luôn ở trong tầm tay bạn. Và những ước mơ rực rỡ nhất đều có thể thực hiện được.

chúc chủ thớt thêm tuổi mới! cuộc sống mới!
Lao động hăng say rồi tình yêu sẽ đến :binhsua112:

Sinh nhật buồn của cậu nhưng mà lại là ngày vui của mình. Người yêu đi du học cũng vừa về nghỉ hè. ^^. biết nói gì giờ. Chúc sinh nhật thật vui vẻ. Thêm 1 người bạn, thêm vui, ở thế giới MMO này kiếm được những người gọi là "bạn" thật khó. hi vọng sẽ có thêm 1 người bạn.

Sinh nhật vui nha bạn :binhsua95:....mình thì 26 này cũng sinh nhật :D

happybirday bác nhé, phấn đấu năm nay kiếm vài e nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,167
171,247
Latest member
khuongem