• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event ***** Event Post proof nhận bonus hằng ngày ****

Status
Not open for further replies.
up len cho moi nguoi tham gia nào .

up cho anh em tham gia.

Mmo4You.Net---untitled(73).bmp

proof lóe dau cau, past vay moi nguoi lam theo loạn hết len. Chỉ tổ cho bọn muon phá nhảy vào copy rồi paster bừa thôi/
Thanks
Lose chưa? Bảo đừng chơi mấy trò lừa đảo này cứ đâm đầu vào. Đã thua kiếm event còn bị nó hạnh họe. Nhục vkl :)) =))

Y kien cua ban hay qua.
Cam on ban da chia se voi dien dan cau chung toi
Chuc mot tuan moi lam viec day hung khoi nhe
Tim nguoi giup viec tai TPHCM.

Đề nghị nhưng pót khong liên quan đến event đi đi nhé.

Last edited by a moderator:
Hiện tại site www.GETLR.US đã update thêm 1 số tính năng và Win từ 199% đến 300%
---------------------------------------
* 300% WIN: Ngoài % win truyền thống, nếu user chơi và nhận dc our LR batch là 22 hoac 33 hoac 66 hoac 77 thì sẽ win 300% mặc cho có trùng SAME hay DIFF hay không.
* 199% WIN: Neu khong win thì tiếp tục xét đến SAME hay DIFF (xem rule trên site để hiểu thêm).
* Ngược lại bạn lose.
* REF: 6% cho mọi lần lose không giơi hạn. và 12% cho VIP quẳng cáo bài tại các forum lớn.
*DELAY: Hệ thống delay max 3 giây để cho anh em chờ không quá lâu.
* JACKPOT: Jackpot sẽ dc cộng 1% lượng amount bạn bét lên. Nếu 2 ký tự của our LR batch gụi về cho bạn là 99 hoac 00 và amount bạn bet lon hon 1$ thì bạn sẽ win tất cả JACKPOT.
---------------------------------------

EVENT mình muốn tạo ra là post proof nhận bonus hằng ngày:
Hằng ngày các bạn bet tại www.GETLR.US sau đó post proof lên đây. kèm theo LR.
Mình sẽ tiền hành check random và trao giải khi mình có thời gian rảnh nhưng sẽ không để quá 1 tuần.
Mỗi ngày, sẽ có 1 người may mắn nhất nhận 0.5$. người tham gia event phải để lại thanks tại post đầu tiên này. các post khác của mình không yêu cầu.

Chúc mọi người tham gia even vui vẻ và win thật nhiều tiền.

Ngoài LR chính tại www.GETLR.US, ai muốn kiểm tra nguồn lục tài chính của www.GETLR.US có thể check tại account U3188351. Anh em ủng hộ nhiệt tình nhé
Tiep nào anh em ơi .

Event này ko đc chấp nhận, giống như zụ zỗ nhiều mem vào chơi . Mình close topic. Sẽ cập nhật thêm vào rule box event ko cho tạo event kiủ này

Thanks mod đã báo.
Event closed.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb