• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event ô chữ tổng giá trị giải thưởng lên đến 24$ - tài trợ bởi Thbux ^o^

chọn ô số 29 nào!

Các bạn nhái mình ác thế :| Mình vừa post câu kia phát có thêm 2 bạn đảo ngược thứ tự rồi phỗng tay trên của mình luôn mới sợ :| Lần sau các bạn nghĩ ra đc thì ăn ko nghĩ ra đc thì đừng lấy câu người khác rồi biến nó thành của mình nhé :| Mình mất 30 tiếng đồng hồ từ đêm qua viết ra cho các bạn ăn à :|

Last edited by a moderator:
câu này đáng nhẽ luni đc chứ.

ác. mình cũng viết ra
mình log vào nó ra trang đầu tiên mà
đọc đc vài trang đầu à :((

ác. mình cũng viết ra
Vài trang đầu còn chưa có số chữ và chưa ai biết là ô chữ có những chữ gì ? Vậy xin hỏi bạn làm thế nào mà viết đc ra câu đó thế ? Bạn nói mà ko thấy ngượng à ? :|

ác. mình cũng viết ra
Vài trang đầu còn chưa có số chữ và chưa ai biết là ô chữ có những chữ gì ? Vậy xin hỏi bạn làm thế nào mà viết đc ra câu đó thế ? Bạn nói mà ko thấy ngượng à ? :|

bạn để í đã update những chữ đã mở trang đầu rùi mà
mình thì mình k cần tranh giành cái giải này
mình chơi vui là chính
nếu bạn nghĩ mình giành câu của bạn thì bạn cho mình địa chỉ ap
nhận đc tiền mình send lại cho bạn
mình chơi câu khác.

mình nghĩ lần sau ai có câu trả lời send vào inbox,vừa còn ai chém thì vào comment
vừa dễ theo dõi, vừa đỡ lo mất bản quyền
nhất là với những câu trả lời chỉ khác nhau thứ tự câu từ 1 chút như thế này

Nếu đúng là bạn viết ra đc thì đó là của bạn, mình chỉ nói chung thế thôi. Tiện thể mình góp ý luôn với thbux và nhatquangnguyen là lần sau ô chữ nên pm inbox cho công bằng :|

---------- Post added at 10:16 PM ---------- Previous post was at 10:15 PM ----------

Ơ bạn jetstar ý kiến giống mình :| Thanks :|

Được rồi do tổ chức lần đầu theo cách này , mong các bạn thông cảm và bỏ qua từ lần sau sẽ chú ý :|

chẳng hiểu sao nhỉ?
chơi mở ô trong đó có chữ rùi xếp lại ah

---------- Post added at 06:16 PM ---------- Previous post was at 06:15 PM ----------

chẳng hiểu sao nhỉ?
chơi mở ô trong đó có chữ rùi xếp lại ah
mà đoán cái gì
cậu thông minh quá . ai cũng ngồi gần 24 tiếng trong khi cậu vừa vào hỏi 1 câu hồn nhiên như thế này mà tí sau tìm ra ngay.chúc mừng
P/s chúc luni thi đại học tốt nhé em.

mình cũng nghĩ vậy.
nếu chơi vậy mất bản quyền rùi mất lòng nhau.
chơi vui chứ k cãi nhau :)

---------- Post added at 10:21 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

mình đọc từ sáng
đang xếp chữ
chỉ bít vậy nên hỏi cho kĩ. nếu mình làm mất lòng nhìu người vậy thì k nhận nữa
mình chỉ mún vui
làm mất lòng k thích

---------- Post added at 10:25 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

mình chưa nhận đc giải thưởng nên chủ thớt lên mình xin k nhận event này nữa
coi như làm lại cái khác ( xé nháp )
nhận đc 1 tí mà bị này nọ mình k thích. mang tiếng xấu :(

Mình nghĩ là SynZ nên chuyển cho LunioLuny, mình nghĩ là thế , bạn có thấy cái rep của mình ở trên kia k , nó trùng vs đáp án của cậu đấy, nhưng t nghĩ lại k nên cướp mất công sức của người khác bỏ ra như thế, thế là tớ edit lại , có LunioLuny biết mà :)

Từ bài viết của mình xin các bạn vui lòng ko cãi nhau, lời BQT đã đưa ra thì ko rút lại, cảm ơn các bạn đã ủng hộ tham gia. Mình sẽ ghi nhận các ý kiến từ cac bác rút kinh nghiệm cho event các lần sau.

Các bạn chưa post ID AP hoặc LR đối với đúng 1 câu xin vui lòng post sau bài viết này hoặc confirm lại
ko Cãi nhau nữa gay mất hòa khí
Thân!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,013
171,070
Latest member
longdt785
Back
Top Bottom