Event Event nối tiếp event giải thưởng 2$

Status
Not open for further replies.
Định nghĩa trá hình nghe nào bạn!
mua thank (giờ là like) trước giờ forum vẫn cấm nha bạn, đây còn lại là mua like cho event like comment nữa chứ :D

Nói chung là nhẹ thì closed topic cho qua, nặng thì thẻ vàng thôi chưa đến nỗi bị ban đâu :)

Event thì phải công bằng, hên xui và vui vẻ mới đúng bản chất của nó. Kiểu khôn mảnh giống bạn (mình ko có ý xúc phạm) ngay cả trong event vui vẻ thì có vẻ ko đc đúng cho lắm đâu :D

z ở chữ ký nhé :) thanks

mua thank (giờ là like) trước giờ forum vẫn cấm nha bạn, đây còn lại là mua like cho event like comment nữa chứ :D

Nói chung là nhẹ thì closed topic cho qua, nặng thì thẻ vàng thôi chưa đến nỗi bị ban đâu :)

Event thì phải công bằng, hên xui và vui vẻ mới đúng bản chất của nó. Kiểu khôn mảnh giống bạn (mình ko có ý xúc phạm) ngay cả trong event vui vẻ thì có vẻ ko đc đúng cho lắm đâu :D
Ai thích thì chơi thui! Event hên xui thì khác, event có tính cạnh tranh thì khác! Ai khôn mảnh cũng sống lâu hết. (còn như bạn ...)

chủ topic đồng ý đổi rule ko dính đến like nên mình châm chước mở lại topic :D
Sắp tới thay rule box bỏ event liên quan đến like comment đi bạn ạ :D (còn vấn đề like chủ event thì ko nói :D )

Đã LIKE nhá

WMZ: Z362763731012

Sắp tới thay rule box bỏ event liên quan đến like comment đi bạn ạ :D (còn vấn đề like chủ event thì ko nói :D )
chắc phải thêm rule vào vậy quá ,ko ngờ cái topic kia nó lại đi quá xa ,nên tạm thời close nó rồi ,và pm chủ top kêu mở cái mới luôn để xóa topic cũ đi ,đồng thời random để trao giải vậy là mấy cái like trong topic đó không sao :D

hk lẽ giờ clone 100 nick vào like event bên topic kia...za là đoạt giải chắc :D...vãi

chắc phải thêm rule vào vậy quá ,ko ngờ cái topic kia nó lại đi quá xa ,nên tạm thời close nó rồi ,và pm chủ top kêu mở cái mới luôn để xóa topic cũ đi ,đồng thời random để trao giải vậy là mấy cái like trong topic đó không sao :D

Đồng ý. Chứ nếu lấy số lương like ra trao giải thì có anh ngồi rảnh clone cả trăm acc vào like thì xong :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week

Most discussed of week