Event Event nhỏ!

Status
Not open for further replies.
asenal cui bap roi`

Thua 6 trái 0 có bàn danh dự, thật sự rất bùn.

Random #29 @z0n !
Check Inbox nhé bạn!
---------------------

Tình hình là tuần này kém may mắn, mọi việc cứ xảy ra liên tục, nhưng trong cái rủi cũng có cái may! :)

Paypal đi rùi nên VPS chẳng biết làm j :(!
Giải thưởng: 1 VPS Az plan 1 28 ngày của bác tieuphong!

Quy điịnh -Trao giải:
- Mỗi người cm 1 lần, j cũng đc!

- Chelsea - Arsenal đá xong mình random trao giải!
Bonus thêm, có thể mọi người chưa bt:
+ Hosting SiteGround giảm 70%, thằng này chọn sv Sing thì như host VN.
+ Domain Namecheap 0.98$.
+ Key Bitdefender Internet Security 2014 miễn phí 90 ngày:
http://www.bitdefender.com/media/html/softpedia/

K có Aff j ở đây đâu, thấy nó KM nên giới thiệu, vì mjh đọc báo thấy!
vi phạm luật event khi quay random mà ko có video,cũng ko có hình ảnh nên mình quyết định là bạn làm lại event khác hoặc là bạn random lại rồi quay video cho mọi người ,event này vẫn trao giải nhé ,coi như là trao giải gấp đôi ,bạn nên đọc kỹ rule trước khi tạo event ,bạn có thể sử dụng kết quả xổ số thì không cần quay video

cái rule lập ra đã hơn 3 tháng rồi ,nhiều anh em đã thực hiện mà cho đến nay vẫn còn 1 số ít bạn vi phạm khi mình nhập chung topic về quay video random với rule của forum ,làm bây giờ phải tách ra riêng box và cập nhật thêm 1 số hình thức xử lý rõ ràng chứ ko chỉ cảnh cáo suông cho lần đầu vi phạm nữa ,hình thức phạt toàn có lợi cho member :D ,và có hại cho chủ event cho nên chủ event vui lòng xem kỹ rule trước khi lập event :D

Tất Cả Event Quay Random Phải Có Video Khi Quay RanDom

để bảo đảm công bằng khi quay random để lấy kết quả trao giải ,từ nay tất cả các topic event quay random chủ top phải quay lại video khi quay random rồi post lên làm proof ,ko chấp nhận proof bằng hình ảnh ,các bạn có thể xài phần mềm camtasia studio để quay lại hoặc các phần mềm quay video các bạn thích để quay lại khi các bạn random để trao giải ,thanks :D ,rule này có hiệu lực từ ngày 5-12-2013 nhé ,nếu sử dụng kết quả xổ số để trao giải thì không cần quay video nhé

nếu lần đầu vi phạm sẽ bị cảnh cáo(không cho point) + trao giải gấp đôi ví dụ 1 vps thành 2 vps tổ chức lại event hoặc quay random có video ,người đầu tiên trúng giải vẫn nhận được giải và trao tiếp 1 giải khác cho người thứ 2

lần 2 vi phạm sẽ bị 1 point hết hạn 6 tháng + trao giải gấp 3 :1 vps thành 3 vps

lần 3 vi phạm sẽ bị 2 point hết hạn 1 năm + trao giải gấp 4

lần 4 vi phạm ban forever :D

bác thớt bảo giúp mình bác @tieuphong bh VPS cái , vào hết dc rầu @@
:rolleyes: vps event thì ko BH nhá,còn nếu hàng mua trong diện BH thì ta mới BH cho

Này thid VPS:p

cmt xem hết vận đen chưa :(

thế có mần lại event mới ko :p

:rolleyes: vps event thì ko BH nhá,còn nếu hàng mua trong diện BH thì ta mới BH cho

VPS này là thớt mua từ bác mà :eek: , hàng mua xong ko xài để làm event cũng mà hàng mua chứ có phải là hàng từ bác cho " Free " đâu :eek: , thế thì mình xin đành trả lại cho thớt để bác thớt kêu bác bảo hành nhỉ ? làm ăn kiểu gì thế ? lấy cớ để ko BH à ?

ban chủ top 3 ngày vì đã nhắc nhở làm lại event nhưng vẫn không thực hiện hơn 1 tuần rồi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week