Event Event nhân ngày đặc biệt đợt 3 :">

ông nmtrung ham hố kéo dài lê thê =)) , quả này mình phải được giải vì ý kiến đóng góp chuẩn , tại tên TN gợi ý nên bị các bạn trẻ chắp và ghê qá =))

đọc cái rp này của bác em thề là cười đau cả bụng =))

Core i3 có 2 nhân, 4 luồng xử lý, không sử dụng công nghệ turbo boost
Core i5 có 4 nhân, 4 luồng xử lý, i7 4 nhân, 8 luồng xử lý. Sử dụng công nghệ Turbo boost
Core i3 và i5 sử dụng loại bus là DMI (Direct Media Interface) và tốc độ bus là 2.5 GT/s (Gigatransfers per second)
Core i7 sử dụng loại bus là QPI (QuickPath Interconnect) và tốc độ bus là 4.8 GT/s (Gigatransfers per second)
Hết.

Last edited by a moderator:
Tớ xin phép đáp án lại nhá =))
i3 : 2 nhân ,4 luồng có sử dụng công nghệ siêu phân luồng (Intel Hyper Treading Technology) nhưng không sd công nghệ tăng tốc (Intel Turbo Boost Technology)
i5(7xx) : 4 nhân ,4 luồng k sd công nghệ siêu phân luồng
i5(6xx) 2 nhân 4 luồng có sd công nghệ siêu phân luồng
=>> 2 cai này có sd cn tăng tốc
i7 : 4 nhân 8 luồng có sủ dụng cn siêu phân luồng và cn tăng tốc

8-thread hỗ trợ công nghệ Turbo Boost là Core i7 , 4-thread hỗ trợ công nghệ Turbo Boost là Core i5 và những CPU không hỗ trợ Turbo Boost là Core i3 .

8-thread hỗ trợ công nghệ Turbo Boost là Core i7 , 4-thread hỗ trợ công nghệ Turbo Boost là Core i5 và những CPU không hỗ trợ Turbo Boost là Core i3 .

Bnaj đã trả lời đúng vui lòng thanks và để lại LR 2 bạn đc ăn ké là Jetstar và mntrung

LR ta nhá : U1201195 =)) rót tiền vào mau =))
Các bạn trẻ check nhá =))

Bnaj đã trả lời đúng vui lòng thanks và để lại LR 2 bạn đc ăn ké là Jetstar và mntrung

ơ nếu chỉ thế đề nghị bác coi lại #1 và 2 câu cuối chính là câu này mà ??

LR ta nhá : U1201195 =)) rót tiền vào mau =))

cập nhật giải đã =)) có mấy thằng ăn giải mà ko thanks sẽ đc chia tiền cho các bạn =))

---------- Post added at 11:13 PM ---------- Previous post was at 11:07 PM ----------

edit bạn monbaka trả lời lại và trả lời đúng lúc 10h 38 ....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,738
172,801
Latest member
Janhiira

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week