Event Event mừng xuân Ất Mùi - "CHÚC LIỀN TAY - TRÚNG QUÀ NGAY"

Status
Not open for further replies.
chúc buổi tối vui vẻ nào!

Mỗi giải là 1 mã khuyến mãi sử dụng dịch vụ trung gian của DarkLight có giá trị tối đa đến 100.000đ/1 mã

TỚ hởi cái ko sử dụng DỊCH VỤ có đc nhận 100K ko :v
chắc chắn là 0 rồi !

chúc năm mới nhiều tài lộc!

Đã công bố kết quả quay thưởng. Bạn nào có tên trong danh sách trúng thưởng thì inbox mình yahoo để nhận mã KM nhé.

Chúc các bạn năm mới nhiều sức khỏe, thành đạt và kiếm được thật nhiều tiền. ^^

Video quay lại nặng hơn 500MB. :( .Up load mãi không xong. Đang tìm cách nén nhỏ rồi sẽ up lên. Cho phép mình nợ 1-2 hôm

Video quay lại nặng hơn 500MB. :( .Up load mãi không xong. Đang tìm cách nén nhỏ rồi sẽ up lên. Cho phép mình nợ 1-2 hôm

video random sao nặng thế, bạn giảm cấu hình lại cho nhẹ 1 video vài phút nén lại còn vài trăm kb đến 1 2mb vẫn rõ mà
Bạn dùng BB FlashBack Pro 4 Recorder quay rồi chuyển sang avi rất nhẹ (chỉnh lại 1 tí là dc)

video random sao nặng thế, bạn giảm cấu hình lại cho nhẹ 1 video vài phút nén lại còn vài trăm kb đến 1 2mb vẫn rõ mà
Bạn dùng BB FlashBack Pro 4 Recorder quay rồi chuyển sang avi rất nhẹ (chỉnh lại 1 tí là dc)
Đã quay rồi. Lần đầu làm video nên không rành lắm về cấu hình. Có lẽ vì vậy mà file avi hơn 6 phút lên đến 500MB. :(. Hiện file nằm trên máy ở công ty. Lúc thực hiện nén khá lâu nên để cho máy chạy rồi hẹn giờ tắt. Thứ 2 lên xem thành quả rồi upload video.

Đã Upload video theo quy định. Vật vả với cái video 500MB do set 200 frames/s. :). Sau quá trình nắn, bóp, nén đủ kiểu, em nó còn 68MB. :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week