Announce Event Miss & Mr MMO4ME 2015 Và Thể Lệ Cuộc Thi

Status
Not open for further replies.
Sang năm tạo Event Khoai " Bự" cho ae có sân chơi lành mạnh đê :D:D:D:D

Phải đi thi cho bằng bạn bằng bè mới được, hehe

cũng muốn tham gia :v mà chả có tài cán gì ngoài tài ngồi máy tính cả ngày =)))

"Không được mua like (thanks) dưới mọi hình thức, người mua like (thanks) và bán like (thanks) sẽ bị phạt tiền hoặc ban nick 3 tháng, người mua like (thanks) sẽ bị close topic dự thi và loại ra khỏi event ngay lập tức."
BUY tool cheat. ai có pm :p:p:p:p:p:p

:( làm ko biết đăng ký thi mục nào-- MR Hay MIss-- tại Heo chưa xác định rõ giới tính--- thấy gái cũng thèm mà thấy zai cũng chảy nước miếng:(

:( làm ko biết đăng ký thi mục nào-- MR Hay MIss-- tại Heo chưa xác định rõ giới tính--- thấy gái cũng thèm mà thấy zai cũng chảy nước miếng:(
Mần luôn cả 2 topic a :))

sao em quan trọng cái trai gái chi vậy,thi trai hay gái cũng được,mình vote em thi trai nhé,đúng bản chất em muốn :)
thế giới cũng có cờ bảy màu ủng hộ hôn nhân đồng giới rồi, thi cái này nhằm nhò gì mà ko dám thi em =]]

Đã cho vợ thi coi thử gái 2 con có đánh đổ mấy cô gái trong MMO hok mà căn cứ vào cái này khắt khe quá nên bài thi đã bị close

Số post không nói lên điều gì có những thành viên chả làm dc gì nhưng spam mạnh tay vẫn có post nhiều có nhưng người thì vẫn mMO nhưng đôi khi họ chỉ vào mua bán thì sao được nhiều post.
anh đi cm cho lên post dùm vợ ko dc ah :D

Các bạn chú ý: BGK quyết định cho thêm thời gian up ảnh có kèm nich forum và MMO4ME đến 12h trưa ngày 04/08/2015. Nếu hết thời hạn mà không up ảnh sẽ bị loại.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,369
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week