Announce Event Miss & Mr MMO4ME 2014 Và THể Lệ Cuộc Thi

Status
Not open for further replies.
Giám Khảo Sẽ Là Chemgio và các Hot Boy & Hot Girl của những năm vừa qua

có cuộc thi nào thí sinh và giám khảo cùng là 1 không :D :D :D :D :D :D
chắc có quá :D ủng hộ cậu tham gia

chắc có quá :D ủng hộ cậu tham gia
a già rồi em ,a cũng gần gần với tuổi của anh duongnd1980 rồi ,không còn trẻ trung gì để mà tham gia ,vả lại event của forum thường là a chỉ tổ chức chứ ít khi tham gia lắm em ,vả lại cái event này a làm ban giám khảo thì càng không ,câu trả lời của a là để trả lời cho trung peter và em tùng thôi :D

a già rồi em ,a cũng gần gần với tuổi của anh duongnd1980 rồi ,không còn trẻ trung gì để mà tham gia ,vả lại event của forum thường là a chỉ tổ chức chứ ít khi tham gia lắm em ,vả lại cái event này a làm ban giám khảo thì càng không ,câu trả lời của a là để trả lời cho trung peter và em tùng thôi :D
Hì hì vậy e có ý kiến... mở event chọn nét đẹp người cao tuổi :))

Hì hì vậy e có ý kiến... mở event chọn nét đẹp người cao tuổi :))
heheeh ,mở kiểu này a cũng không tham gia luôn ,vì a và a dương chưa đến cao tuổi hehe ,ở khoảng giữa giữa ah hihhi

để tối nay lập 2pic dự thi cái nèo :D

để tối nay lập 2pic dự thi cái nèo :D
ờ em lập xong topic của em bị xóa vì lý do ban giám khảo không được làm thí sinh :D

đọc đến dòng "một số tiền không nhỏ" tự nhiên muốn cưa sừng làm nghé đi thi miss quá :D
@congaso4: hay cứ liều mình đi thi rồi về kéo anh em gmb qua vote hộ tớ nhỉ

Chụp ảnh sợ vợ chửi ko thì cũng làm phát :D

ờ em lập xong topic của em bị xóa vì lý do ban giám khảo không được làm thí sinh :D
ẹc. đối tượng dự thi đâu cấm Mr của năm trc đâu anh, em muốn thi quá đi mất :((

=)) Vẫn như năm ngoái, k ai thi miss thì e mới dám chen chân, vì phần tài năng thì thật sự là chẳng có tài gì ngoài ăn với ngủ :D

khi nào các Miss tham gia thì mình sẽ vào ^_^ mà ko tốt trong mắt các hot boy hot girl đời trước cho lắm nên hẳn là trượt :p

Em vừa xem mấy topic dự thi, đa số không có ảnh chứng nhận, mong mod làm việc để cuộc thi có tính nghiêm túc và cạnh tranh lành mạnh
khi nào các Miss tham gia thì mình sẽ vào ^_^ mà ko tốt trong mắt các hot boy hot girl đời trước cho lắm nên hẳn là trượt :p

Thi đi nào cho vui , đây là game show , vì thế nên ko có chuyện tốt hay xấu trong mắt mà được hay thua cả :D Tất cả các bạn cơ hội đều như nhau !

ờ, em sẽ theo chân bác làm hotboy của box captcha, em là cái thằng chế đô rê mon 2 nâm về trước đây, truyện đó mà thi chắc độc nhỉ

Rất có triển vọng đó, lên đi nào sakura :D !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week