Announce Event Miss & Mr MMO4ME 2013

Oh. Chăc vậy. Mà cái event này thì mấy bạn nửa nam 1/2 nữ chỉ ngồi khóc nhỉ :D
nói vậy có nhìu người ko hỉu thôi thì để mình nói lun, bóng bùn bóng khóc :)

mình có đứa bạn xinh lắm mà bạn ấy chưa lập acc trong forum nên không tham gia đc. Haiz. Có nên thay đổi một chút quy định không nhỉ ?
Như vậy thì còn gì là Miss & MR MMO4ME nữa anh zai

Mọi người tài trợ thêm cho event đi để khuyến khích các mem nữ tham gia, mấy mem nữ thấy giải thưởng cao thì mới đi thi đó
:sure:

Bạn ruby lập thêm cái topic ủng hộ tài trợ đi, để sẵn LR or WMZ ai có lòng đóng góp thì tự donate thêm vô :)

Cũng muốn thi lém, nhưng đáng tiếc anh già quá rầu Ruby.love ơi! :)

tiếc quá có 3 miss xinh xắn thế mà ko đủ điều kiện!!! chúc bạn may mắn lần sau rồi!!! :(

xin đóng góp ý kiến chút là mong mod có thể mở lại những topic của các bạn không đủ điều kiện tham gia. cho dù ko đủ điều kiện nhưng để cho mọi người nói chuyện sôi nổi cũng được mà, dù sao họ cũng có lòng tham gia và forum có thể sôi động hơn. cảm giác lấy hết can đảm post bài về bản thân mình lên, cuối cùng lại bị close thì nếu là mod mod cảm thấy thế nào?

Hình như 4rum xấu trai thì nhiều mà đẹp trai thì ít, thế nên theo mình nên có giải cho người nào may mắn được bình chọn là Mr xấu trai của rum. Như thế chác có nhiều người tham gia hơn. Nếu có giải đó thì mình sẽ tài trợ, hy vọng cuộc thi sẽ có nhiều người tham gia hơn

Hình như 4rum xấu trai thì nhiều mà đẹp trai thì ít, thế nên theo mình nên có giải cho người nào may mắn được bình chọn là Mr xấu trai của rum. Như thế chác có nhiều người tham gia hơn. Nếu có giải đó thì mình sẽ tài trợ, hy vọng cuộc thi sẽ có nhiều người tham gia hơn

cũng hợp lí :m066: , có lẽ nên làm giải an ủi :m158:

xin đóng góp ý kiến chút là mong mod có thể mở lại những topic của các bạn không đủ điều kiện tham gia. cho dù ko đủ điều kiện nhưng để cho mọi người nói chuyện sôi nổi cũng được mà, dù sao họ cũng có lòng tham gia và forum có thể sôi động hơn. cảm giác lấy hết can đảm post bài về bản thân mình lên, cuối cùng lại bị close thì nếu là mod mod cảm thấy thế nào?
Mình đã mở lại topic

event này thấy giống thể loại câu thank mới,nếu rule đã kêu phải chụp chung với chữ MMO4VN thì mới hợp lệ,vậy h tui post hình ko phải của tôi lên mà hơi hot tí thì cũng được hơn chục cái thanks :binhsua12:

Cũng muốn tham gia cho anh em biết mặt, sau này ra dg có j chào nhau tiếng mà ngại quá, up cái hình zậy

P/s: Chị gái em nhé :)

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week