[Event ký sự MMO 2016] – chinhitpro - Hành trình dấn thân vào showbiz của tôi :D

Status
Not open for further replies.
Em cũng mới bắt đầu chơi hyip không biết gì đây, anh có nhận đệ không :( ? Kiếm tiền đóng học phí đi học như bè như bạn ạ :v

Hiện tại mình vẫn đang cố gắng học hỏi thêm về HYIP và tương lai sẽ làm admin :D
Bạn quên ko nói cái vấn đề quan trọng rồi kìa :cool:
bác nói khẽ thôi lộ hết của em rồi :confused::confused::confused::confused:
Hành trình của thớt cũng giống mình, cũng từ capt nhảy sang hyip, chỉ khác một điều là có vẻ thớt đầu tư mạnh và thành công hơn mình, hehe.
toàn theo chân pro ăn theo thôi bác à , mà thành công đâu bác , k bị mất tiền thôi :(
thấy nhiều người đi lên từ captcha
với những người không có vốn ,lại k có người chỉ điểm thì captcha là hợp nhất rồi, 1 lap có mạng là có tiền tươi đều đều ,

mình k nhận đệ bạn ơi :D có thì inbox mình share cho mấy site mình đang chơi , ăn cam k chịu trách nhiệm nha :)
vốn thì có. mà kinh nghiệm thì ko, trước chơi lỗ mấy site, chuyển qua YTB. ko biết bác thớt có gì ngon ngon cho e ké vốn, chơi thử coi sao

vốn thì có. mà kinh nghiệm thì ko, trước chơi lỗ mấy site, chuyển qua YTB. ko biết bác thớt có gì ngon ngon cho e ké vốn, chơi thử coi sao
em vốn bé tí tẹo , toàn chơi nhỏ ăn rcb thôi :oops::oops: chứ k có vốn chơi to mà góp nhau được ,cùi bắp mà các bác cứ tưởng pro :(( xí hổ quá :D :D :D :D :D :D

thớt nên thử làm admin, viết ký sự còn hay nữa :3

Last edited:
Mình vừa chơi hyip vừa rút kinh nghiệm, khổ nỗi kinh nghiệm lần trước không thể dùng cho lần sau nên cứ uống vitamin C đều đều.

bác chơi kiểu gì mà cam lớn zữ vậy :eek::eek:

cam hoài cam miết chắc bán thân đi bù quá :D
bác bán thân chưa? e thì chuẩn bị bán thận, mới dính con cryptostar đây :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member