• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event Game Red Alert 2 ( Báo Đồng Đỏ ).

chơi tự do hay giới hạn này nọ, hồi xưa mấy thằng bạn nó cứ bắt chơi xe, cứ mua nhiều xe rồi đi ăn thùng lên sao, chán chết đi đc.

chơi tự do hay giới hạn này nọ, hồi xưa mấy thằng bạn nó cứ bắt chơi xe, cứ mua nhiều xe rồi đi ăn thùng lên sao, chán chết đi đc.

Chơi không giới hạn cậu, thích chơi xe hay lính sao củng được :D. Tuyệt đối ko spy ( ko tăng sao cho lính và xe tăng)

Không chơi nguyên tữ and sấm sét cậu :D

vậy cho đăng ký 1 lot đi bạn, khi nào đấu vậy bạn , cho thời gian để tập dượt vài đường trước nè :D

- - - Updated - - -

Chơi không giới hạn cậu, thích chơi xe hay lính sao củng được :D. Tuyệt đối ko spy ( ko tăng sao cho lính và xe tăng)

ủa, mình bắn nhiều thì nó tự lên sao mà, làm sao mà cản được :|

vậy cho đăng ký 1 lot đi bạn, khi nào đấu vậy bạn , cho thời gian để tập dượt vài đường trước nè :D

- - - Updated - - -

ủa, mình bắn nhiều thì nó tự lên sao mà, làm sao mà cản được :|
Tăng sao tự nhiên thì đc mà. Nhưng atwng sao dùng kỹ sư+ giả dạng thì ko được đó

Tăng sao tự nhiên thì đc mà. Nhưng atwng sao dùng kỹ sư+ giả dạng thì ko được đó

chơi kỹ sư+ giả dạng để tăng sao là làm như thế nào nhỉ, lâu nay mình chưa chơi kiểu đó bao giờ :binhsua17:

Những ai đang và sẽ đánh có thể giao hữu với mình vài trận :D.
Comment để lại yahoo mình pm nào hoặc pm trực tiếp yahoo mình dưới chữ ký

1 vé đc k thớt, tham gia góp vui tết :binhsua17:

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

- - - Updated - - -

Được cậu :D. Tham gia nhé

khi nào mới diễn ra event vậy bạn, để mình xem có trùng thời gian không để còn sắp xếp xem tham gia được không :binhsua10:

Dùng thằng kỹ sư và giả dạng như sau , bắn vào nhà xe (hoặc nhà lính) cho nó mất máu , sau đó chọn cả thằng kỹ sư và giả dạng dùng cái biểu tượng di chuyển ở phía dưới cùng cho nó đi sang 1 nơi sau đó chỉ vào nhà xe , vậy là thằng giả dạng tự đi vào nhà của mình và tăng sao cho xe tăng . (Không áp dụng cho tự cướp vàng của mình , sẽ bị trừ tiền .)

Chơi cái này đánh mà dùng quân France là khủng nhất nếu chơi với nhau , còn solo với computer thì American là nhất .

Chơi France , (Không nói vấn đề tiền , tiền phải rất nhiều ) xây khoảng 50 nhà chủ , sau đó cứ vào mà xây cái súng cànon thôi, lúc đó thì chạy 1 giây là xong cái súng canon , xây khoảng 20 cái khẩu súng thủ nhà thì không quân nào vào được (Trừ trường hợp chơi kinh khí cầu nha)

ai thử vài ván với mình ko nào. Y/h: ipetalialove nha :binhsua14::binhsua14:

xin 1 vé nào! mấy tháng nay đang chơi cái này! tự nhiên gặp cái event! thử trình độ mềnh xem sao? hề hề! máy nhà cùi ram 247mb xài d-com ko biết đánh online mạng chạy có tốt ko? ! sđt: 0167 231 4049 Y!M: [email protected]

Các bạn cứ test và luyện lên tay trong ngày hôm nay hoặc ngày mai, sau đó các bạn comment để mình biết và sắp xếp đánh theo từng BẢNG A B C D, nhất bảng đánh với nhau sau đó trao giải :D

- - - Updated - - -

Cập nhật tiếp là no France and Comado nhé :D

- - - Updated - - -

ai thử vài ván với mình ko nào. Y/h: ipetalialove nha :binhsua14::binhsua14:

đã pm cho bạn :D.....

:D . Một thời nghiện cái này. hồi đó mấy thằng gà chấp cả 2,3 thằng :)). Đợi down về luyện vài kill rồi pm bạn :D
Mà cho mình hỏi 'no France and Comado' la gì???
Mà mình mem mới có đc chơi k???
đc thì pm mình cái: [email protected]

Last edited by a moderator:
:D . Một thời nghiện cái này. hồi đó mấy thằng gà chấp cả 2,3 thằng :)). Đợi down về luyện vài kill rồi pm bạn :D
Mà cho mình hỏi 'no France and Comado' la gì???
Mà mình mem mới có đc chơi k???
đc thì pm mình cái: [email protected]

No France tức là ko chơi nước Pháp.
No Comado tức là ko lấy kỹ sư và giả dạng chui vào trong nhà thát lát :D

Cái map Afganistan k thấy !?!

Last edited by a moderator:
Pm mình để thấy Afganistna nhé :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984