Event ♥<Event>♥ CHÚC MỪNG SINH NHẬT MMO4VN♥♥♥♥♥♥♥♥♥

Dù có thưởng hay k cũng k quan trọng.
MÌNH CHÚC MMO4VN LỚN MẠNH, PHÁT ĐẠT VÀ LUÔN LÀ NGÔI NHÀ ĐỂ ANH EM CŨNG MAKE MONEY ONLINE.
1-2-3......... DZÔ ÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔÔ

PP: [email protected]

MMO LÀ DIỄN ĐÀN ĐẦU TIÊN MÌNH THAM GIA VÀ CŨNG NHỜ NÓ MÀ MÌNH KIẾM ĐƯỢC ĐỒNG $ ĐẦU TIÊN TRÊN MẠNG.
CHÚC MỪNG SINH NHẬT MMO, CHÚC TẤT CẢ ANH EM TRONG DIỄN ĐÀN CÓ NHIỀU SỨC KHỎE ĐỂ CÀY RA THẬT NHIỀU $ NHA vÀ MÌNH HY VỌNG CHÚNG TA SẼ LUÔN LÀ MỘT TẬP THỂ THẬT GẮN BÓ, THẬT ĐOÀN KẾT TRÊN TINH THẦN CHIA SẼ CƠ HỘI-HỢP TÁC GIÚP ĐỠ NHAU CÙNG "KIẾM ĐƯỢC NHẬT NHIỀU ĐÔ :D "DƯỚI MÁI NHÀ MMO YÊU QUÝ.
( PP: [email protected])

Last edited by a moderator:
Chúc mừng Sinh nhật MMO
Tớ xin chúc mọi người tham gia MMO sẽ never biết dc chữ "Lỗ" mà chỉ biết "Lời" =))
Chúc cho MMO ngày càng phát triển nói chung,
Và đặc biệt là Chúc cho Hội Xuanthuyc vươn lên đứng TOP 1 của MMO
Còn 1 điều nữa chưa được thấy mặt chủ Hội nhưng cũng chúc cho chủ Hội ngày càng đẹp trai, làm ra thật nhiều tiền ( đừng để cho gái ăn nha) phải để cho Vợ ăn. "Kính Vợ đắt thọ mà" :binhsua111:
Nhân dịp Birthday MM kính chúc toàn thể mọi người trên khắp mọi miền đất nước or nước ngoài làm ăn phát tài, sức khỏe dẻo dai để chinh chiến với MMO :x

id godblessyou268
pp [email protected]

Bác nào có đánh vợ thì đánh như trên nhé, nếu ko dc thì tốt nhất đừng đánh. Kaka

Tiếp nào các bạn!
Nhớ để lại tài khoản thanh toán trong post nhé!
Chốt danh sách vào 12h trưa nay giờ 4rum!
Chúc các bạn ngày nghỉ cuối tuần vui vẻ!

không biết có đủ điều kiện tham gia không đây (--") thôi cứ chúc sếp thưởng thì tốt không thưởng thì cũng đã để lại lời chúc
HAPPY BIRTHDAY TO MMO4VN !!!
LR:u1070078

Hi Hi! Không biết MMO4VN năm nay được mấy tuổi vì mình mới tham gia 4rum này được gần một tháng. MMO4VN đã tạo ra một môi trường thuận lợi cho anh em MMO kiếm tiền. Nhờ MMO4VN mà mình quen được một vài người bạn. Chúc MMO4VN thêm tuổi mới có nhiều thành công mới, ngày càng phát triển. Chúc toàn thể anh chẹ em đón sinh nhật vui vẻ nhé! :D:D

PP:[email protected]

Chúc forum 1 năm ........... giúp anh em :D
LR: U5560446
LR vào không được nè :(

Đã chuyển tiền cho các bạn có bài post hợp lệ (có lời chúc, id thanh toán và ko edit).
Riêng các bạn thanh toán qua LR mình sẽ gửi sau, vì hiện tại LR bảo trì ko vào đc!
Cảm ơn các bạn!

Cảm ơn Xuân Thúy nhiều. Mình đã nhận được tiền

đã nhận đc tiền bạn gửi, cám ơn nhiều!
máy mình đag gặp sự cố ko úp ảnh đc, thôg cảm nha:)

đã nhận đc tiền bạn gửi, cám ơn nhiều!
máy mình đag gặp sự cố ko úp ảnh đc, thôg cảm nha:)

Cảm ơn bạn!
Bạn xác nhận vậy là quá tốt rồi! Không cần phải chụp hình làm gì cho thêm phiền phức đâu bạn! :)

Vào xác nhận 1 phát ;).
Xuan Thuy Cao sent you $0.10 USD
Transaction ID: *****************
Dear Hạnh Nguyễn,

Xuan Thuy Cao sent you a payment of $0.10 USD.

Note from Xuan Thuy Cao:
Event Sinh nhật MMO4VN! Cảm ơn bạn đã tham gia, ủng hộ để event thành công tốt đẹp! Chúc bạn sức khỏe, thành công!

Get the details
Once you've received the payment, you can:
Spend the money online at thousands of stores that accept PayPal.
Withdraw or transfer it to your bank account (takes 2-3 days).
Don't see the money in your account?

Don't worry - sometimes it just takes a few minutes for it to show up.

Yours sincerely,
PayPal

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,733
172,799
Latest member
implantcentervn

Most viewed of week