Event Event Châm ngôn sống hay giải thưởng 10 LR

Status
Not open for further replies.

talama

Newbie
Reactions
130
MR
0.000
Mỗi bạn post 1 câu châm ngôn sống mà mình cho là hay và thích nhất .đúng 12h đêm mình se chọn ra 5 câu châm ngôn sống của 5 bạn hay để tặng mỗi bạn 1.5LR .Sau đó mình dùng random.org để ngẫu nhiên chọn ra 5 bạn trong topic này nữa , mỗi bạn mình tặng 0.5LR

Các bạn post rồi để lại yahu vs LR tại đây.Mong các bạn tham gia ủng hộ và đoạt giải

Event Châm Ngôn Sống Hay đã kết thúc thành công tốt đẹp (Vỗ tay). Châm ngôn sống như một kim chỉ nam cho những hành động cử chỉ và lời nói của tôi, nó thúc đẩy tôi sống tốt hơn, tích cực và vui vẻ hơn. Trong topic này có rất nhiều câu châm ngôn được các bạn sưu tầm copy lại, hay tự các bạn tìm thấy trong cuộc sống của chính mình. Châm ngôn hay thì nhiều mà tiền tài trợ thì có giới hạn. Vì vậy thật khó để chọn ra câu nào là hay nhất, ý nghĩa nhất. Mong các bạn thông cảm cho giải thưởng ít ỏi này.

Sau đây là 5 bạn may mắn mà mình ngẫu nhiên máy chọn ra được. Mỗi bạn nhận được 0.5LR.
1. mylove94 U0331616
2. twillno1 U1977837
3. kidachi U2461252
4. Gach LR???
5. phunganhdai U7797115

Và tặng bạn Llawliet 0.5LR vì bạn có tinh thần nhiệt tình đóng góp nhiều câu châm ngôn ý nghĩa (nhiều hơn các bạn khác nha)
Llawliet U8249449

Mai tiếp tục cập nhật 5 người cuối cùng đạt giải nhất.

Event Châm Ngôn Sống Hay đã kết thúc thành công tốt đẹp (Vỗ tay).

Châm ngôn sống như một kim chỉ nam cho những hành động cử chỉ và lời nói của tôi, nó thúc đẩy tôi sống tốt hơn, tích cực và vui vẻ hơn. Trong topic này có rất nhiều câu châm ngôn được các bạn sưu tầm copy lại, hay tự các bạn tìm thấy trong cuộc sống của chính mình. Châm ngôn hay thì nhiều mà tiền tài trợ thì có giới hạn. Vì vậy thật khó để chọn ra câu nào là hay nhất, ý nghĩa nhất. Mong các bạn thông cảm cho giải thưởng ít ỏi này.

Sau đây là 5 bạn may mắn mà mình ngẫu nhiên máy chọn ra được. Mỗi bạn nhận được 0.5LR. (Xem video: http://www.youtube.com/watch?v=tEDzVgLJ9QQ)

1. mylove94 U0331616
2. twillno1 U1977837
3. kidachi U2461252
4. Gach LR??? --> cho mình số LR
5. phunganhdai U7797115

Và tặng bạn Llawliet 0.5LR vì bạn có tinh thần nhiệt tình đóng góp nhiều câu châm ngôn ý nghĩa (nhiều hơn các bạn khác nha)
Llawliet U8249449

Sau đây là 5 bạn có câu châm ngôn sống ý nghĩa và tích cực (do mình thích nên chọn hehe)
Mỗi bạn nhận được 1.5LR nhé. Cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ event.

1.
đèn sáng rựu say cuộc vui bất chợt
cuộc sống phồn hoa thật khó thấy chân tình
U2908451 , hơ hơ

2.
đủ mạnh mẽ để không vấp ngã trước những thử thách
đủ yếu mềm để cảm nhận cuộc sống bằng cả trái tim

LR: U0227207

3.
Khi mọi thứ dường như đang quay lưng với bạn, thì hãy luôn nhớ rằng máy bay cất cánh được khi bay ngược chiều chứ không phải thuận chiều gió

U9198641

4.
em xin cái giải đặc biệt hé hé

Sống ko giận ko hờn ko oán trách.
Sống mỉm cười với thử thách chông gai.
Sống vươn lên theo kịp ánh ban mai.
Sống chan hoà với những người chung sống.
Sống là động nhưng lòng luôn bất động.
Sống là thương nhưng lòng chẳng vấn vương.
Sống yên vui danh lợi mãi coi thường.
Tâm bất biến giữa dòng đời vạn biến.

LR : U7929052

5.
Nếu Trái Đất Là Hình Vuông Thì Ta Có Các Góc Cạnh Để Ẩn Náu
Nhưng Tiếc rằng trái đất là hình cầu nên ta phải đối diện với cuộc đời
câu này ý nghĩa với mình ! ko biết chủ thớt thì sao ! hi hi
YH kiepsauanhvancho_1995
LR U8166102

Hẹn các bạn ở những event sau :D

Last edited by a moderator:
cho' cắn áo rách
ko phải trâm ngôn. mà là truyền miệng của các cụ ta để lại. thấm thía cho các mem newbie mới mmo mà bị scam. bởi cam giờ mọc ra như nấm sau mua.

Hãy làm những gì bạn muốn làm, mơ những gì bạn muốn mơ , tới đâu bạn muốn tới , trở thành những gì bạn muốn , bởi bạn chỉ có một cuộc sống và một cơ hội để làm tất cả những gì bạn muốn .

YH : thered_devils20xx
LR : U2461252

Bạn chưa cần đến 3 giây để nói "I LOVE YOU", chưa vần đến 3 phút để giải thích ý nghĩa câu nói, chưa cần đến 3 ngày để cảm nhận, nhưng có lẽ sẽ fải mất cả đời để chứng minh câu nói đó.
Cũng như vậy, bạn chưa cần đến 1 giây để cảm 1 người, chưa cần đến 1 phút để thích 1 người, chưa cần đến 1 ngày để yêu 1 người, nhưng sẽ fải mất cả đời để quên đi người đó.

LR : U1562761

Câu châm ngôn sống mà em thích nhất ngay lúc này, làm theo nó công nhận là hạnh phúc lắm lắm :))
Yahoo: rubylove_mmo
LR: U8493470

Hạnh phúc không bao giờ có nơi con người ích kỷ tham lam.
Hạnh phúc không bao giờ có ở con người si mê cuồng nộ.
Hạnh phúc chỉ có với người luôn chan rải tình thương.

Chết vì ngu chứ bệnh tật đếch gì. Thấy mấy bạn teen hay nói câu này :binhsua153:

Mỗi bạn post 1 câu châm ngôn sống mà mình cho là hay và thích nhất .đúng 12h đêm mình se chọn ra 5 câu châm ngôn sống của 5 bạn hay để tặng mỗi bạn 1.5LR .Sau đó mình dùng random.org để ngẫu nhiên chọn ra 5 bạn trong topic này nữa , mỗi bạn mình tặng 0.5LR

Các bạn post rồi để lại yahu vs LR tại đây.Mong các bạn tham gia ủng hộ và đoạt giải

Pm yahu rubylove_mmo

Đã nhận 10$ LR event của chủ theard, uy tín, lúc đầu cứ nghĩ 3 post là scamer, hiiiiiiiiii

Hãy mỉm cười với cuộc đời, cuộc đời sẽ mỉm cười lại với bạn.
Yh: boydepdai_onlinetimvo
Lr : U2105323

Trời ơi, hiểu châm ngôn sống hay là sao ko @@ hix hix

Mình lấy danh dự ra đảm bảo ko có scam, nếu scam mình là ng trả $ cho event này :))

Không có việc gì khó
Chỉ sợ tiền không nhiều
Đào núi và lấp biển
Không làm được thì thuê

LR U9949989

Không có phụ nữ xấu, chỉ có phụ nữ ko biết mình xấu.

lr chữ kí :D

đèn sáng rựu say cuộc vui bất chợt :binhsua153:
cuộc sống phồn hoa thật khó thấy chân tình :binhsua27:
U2908451 , hơ hơ

Người hay lợi dụng và sống trên mồ hôi nước mắt của kẻ khác, đó là hạng người tàn nhẫn thì không thể nào hưởng thụ dài lâu được.

(Tặng riêng cho những ai đang đi scam và có ý định scam).

Trong túi chẳng có 1 đồng
Lời nói như rồng chúng chẳng thèm nghe
Vai mang túi bạc kè kè
Nói bậy nói bạ chúng nghe ầm ầm.
(=> Post bài trong mmo4 mà ko có dính đến $ thì ai mà thèm nghe, ngay cả share tool cũng ko ai thanks , treo giải event card 10k thui cũng được ối cái thanks ":)) )

LR: U9999709

" có thỂ có tiỀn không hẠnh phúc, nhƯng không thỂ hẠnh phúc ĐƯỢc nẾu không có tiỀn "

yahoo : kup3nkhin
lr : U9392626

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,811
Latest member
evildelos