Announce Event box Poker T8/2013

Status
Not open for further replies.
mình có ý kiến thế này nhé. nếu ai được giải đề nghị mod teamview cho chính xác nhé. tránh tình trạng Fake Proof để ăn Even:binhsua135:

teamview kiểu j hả pro trong khi đã kết thúc tuor rồi:binhsua163:

tham gia vs ae cho vui nào, nóng hổi nhé vừa đi 100K freeroll hạng 2342/16381 dc 0.18$ mà vất vả v~ :binhsua153:

- - - Updated - - -

Làm sao để xem thời hạn chơi của tour là mấy phút nhỉ, ai chỉ mình với
đi tuor ko có giới hạn thời gian cụ thể nhé chỉ có tự ước lượng mà thôi (tùy vào số người tham gia):binhsua149:

teamview kiểu j hả pro trong khi đã kết thúc tuor rồi:binhsua163:
thì ý là bạn ấy đã post proof lên rồi ấy thì xem teamview có phải là tài khoản của bạn ấy không. cậu ít chơi chắc không biết, nếu thích thì nó sẽ gửi mail thông số tuor đó cho bạn

BXH tạm thời

1. livesure - 0.01604
2. mrperfect - 0.08756
3. dodactai - 0.14297
4. mmo58766 - 0.22335
5. mmo58766 - 0.6956

vấn đề teamview mình sẽ suy nghĩ :)

thì ý là bạn ấy đã post proof lên rồi ấy thì xem teamview có phải là tài khoản của bạn ấy không. cậu ít chơi chắc không biết, nếu thích thì nó sẽ gửi mail thông số tuor đó cho bạn
cái ý thì mình biết nhưng ko cần thiết thế đâu vì chủ thớt cũng nói rõ là trong khoảng thời gian này mà muốn lấy đc hình chụp tuor ko phải của mình thì khó lắm, còn cái gửi mail về thông số tuor thì mình bit vì đã từng đc bác nmtrung chỉ dạy :binhsua146:

up thêm cái nữa nào

Attachments

78.9 KB · Views: 35
Last edited by a moderator:
các bạn chơi cũng tốt quá nhỉ :), mọi người tham gia cứ up hình tiếp nhé, vài hôm rồi mình tổng kết sau

event còn 1 ngày nữa ai tham gia nữa ko :)

Sáng giờ bận việc nên giờ mình mới tổng kết event được:

BXH chung cuộc

1. mmo58766 - tour hạng 14/7037 - RI 0.001989
2. livesure - tour hạng 159/9907 - RI 0.016049
3. mmo58766 - tour hạng 226/9000 - RI 0.025111

Và mình đã dùng ID của tour các bạn tham gia để kiểm tra thì kết quả đúng như vậy. Chúc mừng 2 bạn thắng event lần này.

Giải thưởng:

mmo58766 - giải 1 và 3 - 7$

livesure - giải 2 - 3$

Các bạn có thể nhận trực tiếp qua PS hoặc qua WMZ.

Khi nào đọc được bài viết những bạn trúng giải có thể kiểm tra lại và reply nếu có sai sót, nếu không còn gì thì reply cho mình số WMZ hoặc tài khoản PS để trao giải.

Mình nhận qua tài khoản PS tahitixt. Hi vọng có nhiều event như thế này để phổ biến poker cho cộng đồng Việt Nam nói chung, và diễn đàn mmo4me nói riêng. Chúc các bác kiếm thật nhiều tiền

mình nhận giải qua tk PS: nlchimchim
chúc mọi người thành công

Đã trao giải cho 2 bạn, 1 người avatar là ngôi sao và 1 người là hình 2 mỏm đá. Hai bạn có thể kiểm tra và reply cho mình trong topic này nếu có sự cố gì.
Kết thúc event t8. Hy vọng lần sau tổ chức sẽ có nhiều bạn tham gia hơn :D

Đã nhận được phần thưởng, cảm ơn bác. Nhân tiện mạo muội hỏi bác, sao không lập topic phân tích hand, để anh em cùng thảo luận cho xôm.

Đã nhận được phần thưởng, cảm ơn bác. Nhân tiện mạo muội hỏi bác, sao không lập topic phân tích hand, để anh em cùng thảo luận cho xôm.

Ai lập đâu quan trọng đâu bạn, bạn có hand nào hay cứ post lên chúng ta cùng thảo luận

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005

Most viewed of week

Most viewed of week