[Event 3] BQT MMO4VN tập 3

Status
Not open for further replies.

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Mặc dù đã hết event nhưng dư âm của sinh nhật MMO4Vn vẫn còn. Hôm nay em quyết định xuất nốt tập 3. Bài này mang tính chất dự thi quá cao vì bác biwon sẽ send em $1 cho tập 3. Mong các bác thông cảm vì em chuẩn bị ôn thi, đang cần tiền mua sữa bồi dưỡng. 1 ngày = 20k = 1lit =))

------------------------------------------------------------------------------

Bí mật về LunioLuny. Đây là bí mật mà đến bác Shin cũng không biết huống gì là BQT =))

*) ĐÔi lời tiểu sử: LL là 1 cô gái vừa lùn vừa mập nhưng nhà rất giàu. Bố cô là chủ tịch thôn Bòn huyện Rút :)) Đây là 1 một số hình ảnh của cô do bố mẹ cô cung cấp:

{Nếu bạn không thấy các hình còn lại là vì bạn chưa đăng kí VIP. Vui lòng send cho mình $1 vào U1657221 để xem hình :D}

Sau khi bị bạn bè châm chọc nên cô đã quyết định đi qua Hàn phẩu thuật. Và đây là hình ảnh của sau khi phẩu thuật

Sau 9 tháng 10 ngày nằm liệt giường thì đây là hình hiện tại của cô:

Vào buổi party của MMO4VN, LL đã tham dự và Shin đã dính vào mối tình sét đánh :X. Chuyện về sau mọi người thích nghĩ bậy bạ thì cứ nghĩ. Hiện tại, LL đang bận vào thẩm mỹ viện tu sửa cho event HOT GIRL đang diễn ra nên không có thời gian chém em đâu =))

P/s: Lúc đầu viết về bác XuanThuyC nhưng cúp điện rồi viết lại. Nghĩ gì viết nấy. Kaka bài này không có tâm huyết mấy vì $1 thôi.

hay, nhưng khá ngắn gọn không như mấy bài trước, mang tính chất lấy 1$ của bạn biwon :D

Bác biwon sẽ send em $1 VÀO U1657221 nhé !

chém quá. Tôi đang định tìm hiểu điều kiện làm Mod hoặc cao hơn àm vào thấy toàn bài gì vậy nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,462
172,458
Latest member
123bLand
Back
Top Bottom