Even kiếm 10$ - 1000$ của UNICORN AWARD

bác gửi mail hay gì cho nó thế ? xin cái FOM để bảo nó mở Acc xem nào
bác chưa được mở à? mình trước có đăng kí 1 cái nick nhưng ngược họ tên với lỗi ko xác nhận đc email nên bỏ luôn lập nick mới. giờ mình bảo nó khoá hộ cái nick kia để dùng nick này. mở lại nhưng mất hết node, còn 1 viên đỉnh thôi bác ah

REVINTHEAIR
Better Luck Next Time

Oh no! You weren't lucky this time. Do watch this space and our social media channels for updates on our latest promotions and events!

You can win another spin by referring 3 friends to sign up successfully.

có ai better luck next time giống m ko

Chắc các bạn đã biết trang web Playtagg.Hiện nó có event mới đón năm mới, mình sẽ hướng dẫn các bạn nhé
Bước 1: Vào link này: https://theengage.com/tagg/angbao/redirect/?app_data=BINHNGUYE#98581

Bước 2:
*** Nếu bạn đã có nick Playtagg, chọn Enter your existing TAGG email here to see your own Ang Bao: nhập Email của nick Playtagg vào. Bấm OK. Nó ra tên nick Playtagg của mình là được.
Sau đó bấm Share on Facebook rồi giới thiệu bạn bè kích vào link đó để đăng ký, thì bạn và bạn bè mỗi người sẽ được nhận 8$ đến 28$. Nó sẽ gửi code vào email của bạn sau ngày 17/02/2017

*** Nếu bạn chưa có nick Playtagg, chọn Sign up with Facebook, chọn tiếp tục, gõ tên từ 3-8 ký tự không dùng số. Chọn Submit

Sau khi tạo xong nick, bạn tiếp tục chọn Share On Facebook và mời bạn bè để kiếm 8$ đến 28$

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,546
170,636
Latest member
mykhanh1714321
Back
Top Bottom