Even kiếm 10$ - 1000$ của UNICORN AWARD

??? code mình mới get đã redem đâu ???
Vậy ai redeem? Code chỉ mình và b biết. Mình chưa redeem, bạn nhắc mình mới định add mà bị redeem rồi :p

đã dc pay =))) má biết thế trước dk nhiều acc =))) giờ còn event nữa ko mấy bác , hay chỉ có mua code về add đây

Hiện giờ anh em không nên mua code nhé. Vì sẽ bị khóa acc đó. Mình đã chát với support của Tagg, họ bảo từ giờ trở đi không được mua bán code nữa. Vi phạm sẽ bị khóa hoặc xóa hết NODE nhé!

thì giả dụ có code thì bác bảo với nó đó là code của bạn mình tặng lại , cùng lắm nó check IP thì nếu qua dc thì nó có lí do gì để bảo mình ref multi acc đâu bác . mà cái code chỉ có bọn unicord này nó phát cho playtagg thì 2 site là 1 à @@

Chỉ có ai add nhiều code của nhiều acc vào mới bị nha , mình add code của acc thứ 2 vẫn ngon , giờ chỉ nên mua nhiều code của 1 acc gmail thôi , mua lẻ tẻ là bị chém chết ngay :D , 13 code = 100$ PM ai hốc inbox

Chỉ có ai add nhiều code của nhiều acc vào mới bị nha , mình add code của acc thứ 2 vẫn ngon , giờ chỉ nên mua nhiều code của 1 acc gmail thôi , mua lẻ tẻ là bị chém chết ngay :D , 13 code = 100$ PM ai hốc inbox
13 code cùng lắm bán được 70$ thôi bác,
vì còn phải chờ, phải veri và chờ nó xác nhận nữa. nó check ra thì đen vì mất trắng luôn.

13 code cùng lắm bán được 70$ thôi bác,
vì còn phải chờ, phải veri và chờ nó xác nhận nữa. nó check ra thì đen vì mất trắng luôn.

verry xác nhận Acc , còn các ông kia toàn add code từ 1 acc 1 nên dính , cứ làm dưới 2 acc là chẳng sao cả

Hóng cả tháng ;););)

Attachments

• 120$ 2.jpg
    120$ 2.jpg
    117.4 KB · Views: 47
Ai nhận ver cái này ko nhỉ, lúc trước có ông nào nhận mà đâu rồi ấy nhỉ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,640