HYIP Eva-synthesis - eva-synthesis.com. Đầu Tư Một Lần Ăn Lãi Mãi Mãi ( Như Larawith Me).

dep 10$ rcb 0,8$
done.

Site Eva này vẫn còn nhiều lỗi lắm, hôm đầu mấy cái ngôn ngữ của nó còn chưa dùng đc mà đã gắn lên sẵn rồi. Giờ trên trang chủ vẫn còn xen lẫn tiếng Nga và tiếng Anh "AFFILIATE PROGRAMSА" và cái tiếng Nga dưới chỗ "10% with each referral" nữa.
Site chỉ là 1 dạng ăn theo phong trào với mức lãi cao hơn Larawith.me để hốt sớm thôi. Chúc các bạn đã chơi hoàn vốn :)

A e chơi trong khả năng của mình thôi nhé. Hyip lúc nắng lúc mưa, nên chơi với số tiền mất mà cảm thấy bình thường thì chơi,ko nên vay mượn thì nợ thêm nợ.

Last edited:
Site Eva này vẫn còn nhiều lỗi lắm, hôm đầu mấy cái ngôn ngữ của nó còn chưa dùng đc mà đã gắn lên sẵn rồi. Giờ trên trang chủ vẫn còn xen lẫn tiếng Nga và tiếng Anh "AFFILIATE PROGRAMSА" và cái tiếng Nga dưới chỗ "10% with each referral" nữa.
Site chỉ là 1 dạng ăn theo phong trào với mức lãi cao hơn Larawith.me để hốt sớm thôi. Chúc các bạn đã chơi hoàn vốn :)
đồng ý kiến với bác này. site không chuyên nghiệp vì phần hổ trợ không có @@

Новости!
Здравствуйте мои хорошие!
Как мы и обещали, подключить платежную систему Bitcoin, мы свое слово держим всегда!
Теперь вы можете сделать новые вклады через платежную систему Bitcoin!

News!
Hello my good!
As we promised, connect Bitcoin payment system, we always keep his word!
Now you can make new deposits through the payment system Bitcoin!

Kiếm site ngon post để theo đi. Nâu lắm rồi ko thấy post

Tối mai là hết limit. hy vọng một cuộc đời mới
Site ngon a e chiến nào.

Sao hôm nay nó đơ luôn rồi

lâu lâu nó vậy. đợi xíu.

Hoạt độn bình thường lại rồi nhé. Site này mà sống lâu chắc mình trùm mền sướng một mình quá

Mình có ref bác và dep $16 sáng nay! :D
U12070723

You invited: Lam giauto
All referrals: 0
Active referrals: 0
Total investment referrals: 0$
Your referral percentage: 10%

Mình có ref bác và dep $16 sáng nay! :D
U12070723

You invited: Lam giauto
All referrals: 0
Active referrals: 0
Total investment referrals: 0$
Your referral percentage: 10%

Bạn nào dep rồi mà chưa nhận rcb thì vào yêu cầu ở đây để lại PM cho mình dể nhìn nhé.
Tối này tk của mình mới rút dc thì rcb luôn

sau update đã gắn đc upline. chuẩn bị theo 1 ít :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week

Most discussed of week