Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

đã update lãi ngày 20 rồi các bác ạ, em vừa vào xem
lợi nhuận này của ngày 20 hay 21 đây :(

Lúc trước ngày 8 em nhận tiền của ngày 7 thì nó ghi rõ là ngày 7 mà sao hôm nay lại khác ( ngày 21 lẻ ra phải là mai mới nhận dc mà giờ nó ghi thế này có phải là em mất 1 ngày lãi hok :eek::eek::eek::eek::eek: )

lợi nhuận này của ngày 20 hay 21 đây :(
View attachment 92098
Lúc trước ngày 8 em nhận tiền của ngày 7 thì nó ghi rõ là ngày 7 mà sao hôm nay lại khác ( ngày 21 lẻ ra phải là mai mới nhận dc mà giờ nó ghi thế này có phải là em mất 1 ngày lãi hok :eek::eek::eek::eek::eek: )

0.69% là lợi nhuận ngày 20 nhé. Vì lúc nó cập nhật hệ thống nó qua ngày mới nên nó ghi là 21. Tối nay nó cập nhật thêm lãi vẫn là ngày 21 thôi. Cái này hệ thống tự phân phối theo chương trình nào đó chứ ko phải manual nên nó cứ tự động lấy đúng ngày thôi

0.69% là lợi nhuận ngày 20 nhé. Vì lúc nó cập nhật hệ thống nó qua ngày mới nên nó ghi là 21. Tối nay nó cập nhật thêm lãi vẫn là ngày 21 thôi. Cái này hệ thống tự phân phối theo chương trình nào đó chứ ko phải manual nên nó cứ tự động lấy đúng ngày thôi
ok Bác thank bác nhiều ^_^

Anh ơi cho em hỏi xíu được k ạ

Các bác cho mình hỏi,

Nay lúc 5h chiều e nó nạp 200$ qua advcash bằng btc-e usd. Bên ethtrade báo đã nhận được mà giờ vẫn chưa thấy tiền về danh mục đầu tư.

Chat với supporter thì cả chiều giờ ko thấy trả lời :(

Các bác cho mình hỏi,

Nay lúc 5h chiều e nó nạp 200$ qua advcash bằng btc-e usd. Bên ethtrade báo đã nhận được mà giờ vẫn chưa thấy tiền về danh mục đầu tư.

kinh nghiệm rút ra - những lúc bối rối ( đang bảo trì ) đừng nên nạp rút

Lịch sử số dư là cái gì ???
Ý là em tạo
Các bác cho mình hỏi,

Chờ đợi đi bác em cũng mới có nạp đợi cả chiều mới thấy. Contract spam fb tùm lum. :))

kinh nghiệm rút ra - những lúc bối rối ( đang bảo trì ) đừng nên nạp rút

Chuẩn rồi bác, sai lầm khi nạp ở trang io. :(

Ý là em tạo

Chờ đợi đi bác em cũng mới có nạp đợi cả chiều mới thấy. Contract spam fb tùm lum. :))
Bác đã về tiền chưa bác?

Mình vẫn chưa về cơ :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,859
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week