Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

30% đc 1300 rồi :U
thì cũng có bao nhiêu đâu? cùng 1 công sức bỏ ra với việc khác, bro ấy có thể kiếm nhiều hơn thế, mấy $ ref này kiếm xã giao thôi :D

mình mời đầu tư. đã tạo request, chờ ad rcb. :3 :3

Đã nhận được RCB. Tks bạn.

Add địa chỉ vào, chuyển từ ví btc sang advcash nhưng rút tiền nó cứ báo v, chả hiểu sao :(

Attachments

• Untitled 1.png
    Untitled 1.png
    162.6 KB · Views: 90
xóa dấu gạch ngang ( - ) đi :v
Xoá lại pm kêu sp nữa ah bác. Lần trc e add địa chỉ khác cũng bị vậy

Xoá lại pm kêu sp nữa ah bác. Lần trc e add địa chỉ khác cũng bị vậy

support tiếp chứ sao :oops:

support của ethtrade dạo này như cứ* ấy T_T, lâu vãi hà

Ngày xưa là site mới ra kiểu còn nhỏ còn support nhiệt tình.

Giờ có vị thế rồi. Câu hỏi nào trong FAQ hay vớ vẩn là kiêu éo thèm trả lời nữa :D

cho mình hỏi sao minh đã đầu tư 2 ngày sao trong danh mục đầu tư lợi nhuận và tích luỹ vẫn 0% vậy?.

Mình vừa tìm hiểu kiểu đầu tư này. Đang có khoản 5BTC.

Thời điểm hiện tại có nên đầu tư vào site này không mọi người

Thanks

Mình vừa tìm hiểu kiểu đầu tư này. Đang có khoản 5BTC.

Thời điểm hiện tại có nên đầu tư vào site này không mọi người

Thanks
Đầu tư onl thì ko có thời điểm nào là nên hay ko nên ( trừ phi site đang có hiện tượng scam ) ^_^ chủ yếu bác có chấp nhận được rũi ro hay ko thôi . Vì site hiện tại vẫn hoạt động tốt tuy lâu lâu có vài cái trục trặc về login or dep này nọ với SP ko nhiệt tình như trước cũng ko phải vấn đề .
Có thể bây giờ bác vào 1 tuần sau site nó scam . Cũng có thể bây giờ bác ko vào thì 1 năm sau site nó cũng chưa scam lúc đó nhìn lại thì thấy tiết nuối . Nên cứ suy nghĩ kỹ rồi có nên vào hay ko chủ yếu chấp nhận được rũi ro hay ko :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom