Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

đủ 60 ngày phải rút về btc rồi dep vô lại thì có rcb hả ?
ko cần rút về ví, chỉ cần sell danh mục, $ về cột balance, thì bạn lại đầu tư gói mới sẽ được rcb :D

ko cần rút về ví, chỉ cần sell danh mục, $ về cột balance, thì bạn lại đầu tư gói mới sẽ được rcb :D
Anh cho em hỏi cái , đủ 2 tháng rồi mình muốn sell Vốn của mình còn lãi( 2 tháng của vốn đầu tư ban đầu ) mình vẫn để đó nó có sinh lãi không hay là khi sell là nó tính luôn cả vốn và lãi ? . Và khi Sell tiền lãi và vốn về Balance mình ko rút mà đem tái đầu tư mua gói mới vậy là nhận được RCB của tổng vốn + lãi hay là chỉ nhận dc RCB của Vốn ban đầu ?

Haizz để 1 năm, site còn sống thì giàu :v
Cái này thì ko biết đc =)). Site hoạt động tính lãi trên số btc nên nhỡ lúc rút ra btc nó tụt về 100xu/btc thì ko giàu đc :D. Chơi có chừng mực thôi

Anh cho em hỏi cái , đủ 2 tháng rồi mình muốn sell Vốn của mình còn lãi( 2 tháng của vốn đầu tư ban đầu ) mình vẫn để đó nó có sinh lãi không hay là khi sell là nó tính luôn cả vốn và lãi ? . Và khi Sell tiền lãi và vốn về Balance mình ko rút mà đem tái đầu tư mua gói mới vậy là nhận được RCB của tổng vốn + lãi hay là chỉ nhận dc RCB của Vốn ban đầu ?

Để nguyên nó vẫn sinh lãi bt. Ví dụ vào 2bit sau 2 tháng đc thêm 0.5. Cứ để đấy nó vẫn chạy bt.

Nhưng nếu ngày 61 sell tất 2.5 và tao cái proform mới bằng 2.5bit đấy sẽ nhận đc rcb 10% và từ ngày tiếp theo nó lại chạy như chưa có gì xảy ra voi von ban dau la 2.5

Để nguyên nó vẫn sinh lãi bt. Ví dụ vào 2bit sau 2 tháng đc thêm 0.5. Cứ để đấy nó vẫn chạy bt.

Nhưng nếu ngày 61 sell tất 2.5 và tao cái proform mới bằng 2.5bit đấy sẽ nhận đc rcb 10% và từ ngày tiếp theo nó lại chạy như chưa có gì xảy ra voi von ban dau la 2.5
ok anh em đã hiểu ^_^ vậy là khỏi phiền thêm cái giai đoạn phải rút về ví rồi dep lại

Cái này thì ko biết đc =)). Site hoạt động tính lãi trên số btc nên nhỡ lúc rút ra btc nó tụt về 100xu/btc thì ko giàu đc :D. Chơi có chừng mực thôi

chơi có chừng mực là sao bit nó lên 2k$ thì đói :oops:

Hiện tại ethtrade.org đang Offline k vào được, không biết có phải em ấy đã đi rồi không ad nhỉ?

chủ thớt đâu rồi . cập nhật đi chứ

Dân tị nạn qua nhiều quá các bác thông cảm cho em ấy:D

chơi có chừng mực là sao bit nó lên 2k$ thì đói :oops:
bit xuống 100 xu mới đói chứ lên 2k thì mừng quá.:D

Hiện tại ethtrade.org đang Offline k vào được, không biết có phải em ấy đã đi rồi không ad nhỉ?

Mấy ngày hôm nay ko vào cập nhật tình hình a???.
Khi nào site org ko dùng đc thì hạn chế nạp và rút tiền khi ko quá cần thiết vì có khả năng xảy ra lỗi giao dịch.
Còn nếu chỉ cần vào acc xem thông số thì dùng site đuôi biz hoặc io
Việc site org bị lỗi như kiểu cơm bữa rồi mà.

Đến bọn ethtrade nó hôm nay bị thế còn chả cần viết 1 stt nao trên fb hay twitter nhưng nó ai trên fb của có nói gì đâu. họ chuyển sang dùng biz ngay

Khi nào vào đây mà thấy @sasao123 kêu ko nhận đc tiền thì bắt đầu lo đc rồi :D

Last edited:
bit xuống 100 xu mới đói chứ lên 2k thì mừng quá.:D

Mấy ngày hôm nay ko vào cập nhật tình hình a???.
Khi nào site org ko dùng đc thì hạn chế nạp và rút tiền khi ko quá cần thiết vì có khả năng xảy ra lỗi giao dịch.
Còn nếu chỉ cần vào acc xem thông số thì dùng site đuôi biz hoặc io
Việc site org bị lỗi như kiểu cơm bữa rồi mà.

Đến bọn ethtrade nó hôm nay bị thế còn chả cần viết 1 stt nao trên fb hay twitter nhưng nó ai trên fb của có nói gì đâu. họ chuyển sang dùng biz ngay
Thanks!

có vẻ tên miền chính đã đổi thành ethtrade.biz :oops:. Em vẫn tực hiện các lệnh rút xiền dep xiền bình thường :oops:

có vẻ tên miền chính đã đổi thành ethtrade.biz :oops:. Em vẫn tực hiện các lệnh rút xiền dep xiền bình thường :oops:

Đấy là bro @sasao123 khuyên thế chứ em vẫn làm mọi thứ bt với biz mấy hôm nay mà;)

Đấy là bro @sasao123 khuyên thế chứ em vẫn làm mọi thứ bt với biz mấy hôm nay mà;)
bản thân mình ngứa tay ko chịu nổi cũng đã đặt lệnh rút tiền ở .biz :v
Nói chung là hạn chế được thì hạn chế thôi à. Ai ko cần gấp thì cứ từ từ, vì cảm giác bị miss lệnh phải nhờ support sẽ khá là khó chịu :D

cập nhật nhiều lần rồi mà,

EthTrade có 3 tên miền:
- EthTrade .org (chính thức)
- EthTrade .io (dự phòng)
- EthTrade .biz (dự phòng)

Mỗi lần .org bị lag hoặc không vào được, nếu không có gì cần gấp thì tuyệt đối không làm các lệnh: nạp tiền, rút tiền, cập nhật thông tin tài khoản... >> nhiều khả năng bị lỗi.

Ai nói gì cứ mặc kệ, cứ .org mà dùng nhé!
Hiện tại, EthTrade đang bị lag, nghỉ vào, đi chơi, ngủ

=========

túm lại khi nào mình xác định nó nguy hiểm thì các bạn sẽ hoàn toàn có thể yên tâm để mà "lo sợ" :v
còn mình vẫn bình thường thì chưa có gì đâu, ko cần phải lo làm gì cho tốn calo não :D
Vì mình hoạt động ko theo trường phái dụ dỗ mị dân, yên tâm!

Tình hình là org, io , biz đều ko vào dc :(

Tối qua cũng thế mà. Cả 3 đều ko vào đc. Rồi đến sáng lại vào bt. Bọn này nó cứ đến tầm tối lại làm gì ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,550
170,640
Latest member
DQUOCVIET
Back
Top Bottom