Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

24h kể từ khi bro dep tiền vào, mà dạo này mình thấy 11h là các danh mục của mình đều được cập nhật lãi :D

Thím đầu tư đúng giờ vàng nên sau 24h đấy :D. Hoặc cũng có thể nó chia lãi theo lv từ cao xuống thấp. Cái này ko thấy ghi trong FAQ nên cũng ko rõ
Như em nó chia lãi đúng 14h server vào hôm đầu tiên. Hôm nay là hôm thứ 2 thì đã 14h server vẫn chưa thấy. chắc đợi thêm chút nữa

Hi,
Có bạn hỏi mình về EthTrade như sau:
*Hỏi: khi acc được nâng cấp lên Metropolis thì có được lợi ích gì hay không?
*Trả lời:
Có, đó là bạn có thể tăng hạn mức nạp và rút tiền như sau:
- Nạp: $3000/tuần
- Rút: $1000/tuần
Hưởng được 5 tầng hoa hồng

*Hỏi: vậy làm sao để nâng cấp lên Metropolis?
Trả lời:
có 3 cách:
1/ Bạn đầu tư vào $3000
2/ Bạn tuyển được cấp dưới đầu tư được tổng là $30000
3/ Gửi email đến support của EthTrade để xin lên cấp, EthTrade sẽ nâng cấp acc cho bạn trong 7 ngày, và trong 7 ngày này, bạn phải thu hút được ít nhất "5 đối tác tích cực của dòng 1 và ít nhất 10 đối tác tích cực của dòng thứ 2 để tổng số thu hút đầu tư của các cấu trúc của bạn $1,000 và hơn nữa.", nếu không đủ chỉ tiêu sẽ bị hạ cấp

Riêng cách số 3, nếu các bạn nghĩ có thể thu hút vốn được hoặc muốn nạp $ nhiều + nhanh vào EthTrade mà ko muốn chờ đợi thì hãy gửi email, chứ đừng xin kiểu "cho có" nhé. Cứ tưởng tượng ai ai cũng xin mà chẳng để làm gì thì chính các bạn cũng chẳng được gì (vì sau 7 ngày thử việc ko được sẽ bị hạ cấp), mà dân VN lại mang thêm tiếng xấu.
Thanks

Last edited:
bro tạo tài khoản mới nhé, ko tự ref thì 1 IP được đăng ký nhiều tài khoản :)

Đã đăng ký thành công, có phải bác là ETH892386 không (em ref ETH593485)
Tối nay e sẽ dep vào 50$ trước.

Mà cho e hỏi ngu tý, sao không xác minh số đt của mình vào được nhỉ?? Còn xác minh 2 bước thì phải tải app gu gồ về ah

Mà cho e hỏi ngu tý, sao không xác minh số đt của mình vào được nhỉ?? Còn xác minh 2 bước thì phải tải app gu gồ về ah

Số đt thường chỉ các tập đoàn, công ty trong nước như ngân hàng ho dùng xác minh hai bước bằng số đt vì chỉ gửi tin nội địa.
Chứ gửi tin nhắn ra toàn thế giới thì tốn bao nhiêu tiền. Dùng appl google free ko thích thfì thôi.

Ah vụ gửi sms toàn thế giới có thằng PM nó làm đấy nhưng nó thu phí của mem :D

Bạn đã là ref của mình nhé, thanks :)
Xác mình điện thoại thì bro ghi như sau: 84+ Sđt của bro nhưng nhớ bỏ số 0. VD: 84932222222
rồi sau đó nhấn vào nút như hình, nó sẽ gửi mã pin về để bro điền vào, sau khi điền thì nhấn "Lưu"

Xác minh điện thoại là để nhận tin nhắn: thông báo tin tức, thông báo lệnh rút tiền...

Chứ còn xác minh 2 bước thì bạn nên dùng của Google Authenticator

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,888
176,350
Latest member
e2betvnpro01

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week