• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Ethernet servers giảm giá đặc biệt: $2 có VPS 768MB RAM, CPU 2 cores, server US

ngoanhtuan_hn

Banned
Reactions
25
MR
0.000
Anh em chiến offer hoặc chạy website nếu ai cần VPS ổn định, giá rẻ, chất lượng cao thì có thể tham khảo thằng Ethernet server này nhé. Nó là nhà cung cấp mới, cần người dùng nên đang tung khuyến mại khủng, giá có thể tương đương các VPS được anh em reseller bán lại trên MMO này. Có thể thanh toán từng tháng và thanh toán qua Paypal nhé. Mình đã reg thử 1 phát và đây là kết quả test tốc độ:

Update 2 gói super special mới:
Gói super special 1:

768M SPECIAL
2$ mỗi tháng hoặc $15/năm (rẻ VCC :D )
768MB RAM
2 CPU
30GB dung lượng
250GB Bandwidth
Link đăng ký: http://my.ethernetservers.com/aff.php?aff=045&pid=130
Gói super special 2:
1536M SPECIAL
4$ mỗi tháng hoặc $25/năm
1536MB RAM
2 CPU
50GB dung lượng
500GB Bandwidth
Link đăng ký: http://my.ethernetservers.com/aff.php?aff=045&pid=132

Update: Domain nó reg 10 năm nên chắc là định làm ăn lâu dài ợ

768M SPECIAL
2$
mỗi tháng
  • 768MB RAM
  • 2 CPU
  • 30GB dung lượng
  • 250GB Bandwidth
Đăng ký
1536M SPECIAL
4$
mỗi tháng
  • 1536MB RAM
  • 2 CPU
  • 50GB dung lượng
  • 500GB Bandwidth
Đăng ký
2560M SPECIAL
6$
mỗi tháng
  • 2560MB RAM
  • 4 CPU
  • 75GB dung lượng
  • 750GB Bandwidth
Đăng ký
4096M SPECIAL
8$ mỗi tháng
  • 4096MB RAM
  • 4 CPU
  • 100GB dung lượng
  • 1000GB Bandwidth
Đăng ký

Đây là các gói đặc biệt nên khi bạn gia hạn cũng sẽ có giá như vậy, có nghĩa là giá là giá trọn đời luôn. Nếu mua theo năm thì giá còn rẻ hơn rất nhiều.

Chỉ có 2 location Los Angeles, California (USA) và Buffalo, New York (USA) để lựa chọn mà thôi.

Có thể thanh toán bằng Paypal. Thanh toán xong khoảng nửa tiếng thì có mail về nhé :)

@Em ko kinh doanh gì đâu nhé, cái này là em reg xong thấy hay thì share thôi chứ em ko liên quan gì đến nó ạ :v

Last edited:
mặt hàng VPS không được phép kinh doanh bất kể số lượng khi chưa đóng bảo hiểm bạn nhé

tưởng có win .ai ngờ

Bọn này contact hỏi nó rất nhiệt tình, vừa hỏi nó là gói này kéo dài bao lâu nó bảo hết tháng 4 :v

Đậu hơi buồn là mới gia hạn bên DO mất rùi

Bên kia trả phí nửa năm rùi :(

Có tiền làm chục con 1 năm là cầy kéo ra khối tiền ấy nhỉ :v

Bọn này xài OpenVZ hiệu suất ko bằng KVM của DO đâu
súc về auto chít cheat thui :v hê hê
Còn web chạy trên vps DO hết rùi :D

hóng, mai vào nghiên cứu.
nếu dùng để chạy jingling, dow/up video thì chỗ Operating System chọn cái gì thế bác

ko biết gói 2$ đó chịu đc bao nhiu visit/s.. đc 20 ko nhỉ?

Thoai mai di bac, toc do no rat tot ma. Gia tren trang chu cua no la $6/thang co, day la khuyen mai roi. Toc do down ve Viet Nam max speed ah.

Sorry, online bang dien thoai ko go duoc tieng Viet a. Mod bo qua cho em nhe.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,011
171,065
Latest member
sunwinvnapp
Back
Top Bottom