• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix ETHCONNECT.NET - ICO Lending 52% đến từ NHẬT BẢN. 1 Bản sao hoàn hảo nhất của Bitconnect, hơn cả REC

chủ thớt nó biện minh như thể nó là admin vậy a :D
Thớt đang ở Mẽo. Thớt chuẩn bị về VN chạy marketing cho 1 coin của Mẽo. Coin này là ICO cho 1 Cty Mẽo 100%, đang kinh doanh rất tốt tại Mẽo, Top 8/10 trên thị trường của nó.
Nó mở bán ICO toàn cầu. Minh bạch đến nỗi bạn có 1000 BTC cũng ko thể ẩn danh mua ICO được. Bạn deposit vào 0.1 ETH cũng phải cung cấp danh tính bạn là ai.
Bộ sậu điều hành Cty toàn là hàng khủng, có tên tuổi trong ngành công nghệ và tài chính.
Thớt chiến ICO MLM đơn giản vì tiền để yên, ko thể tự giao phối mà sinh đẻ được.
Thớt đầu tư thớt chấp nhận mạo hiểm. ICO MLM vốn dĩ là Scam ngay từ đầu, nên thích thì thớt cứ chiến thôi.
Người ta cười vì thớt ngu. Thớt cười người ta vì họ quá khôn :):):)

Thớt đang ở Mẽo. Thớt chuẩn bị về VN chạy marketing cho 1 coin của Mẽo. Coin này là ICO cho 1 Cty Mẽo 100%, đang kinh doanh rất tốt tại Mẽo, Top 8/10 trên thị trường của nó.
Nó mở bán ICO toàn cầu. Minh bạch đến nỗi bạn có 1000 BTC cũng ko thể ẩn danh mua ICO được. Bạn deposit vào 0.1 ETH cũng phải cung cấp danh tính bạn là ai.
Bộ sậu điều hành Cty toàn là hàng khủng, có tên tuổi trong ngành công nghệ và tài chính.
Thớt chiến ICO MLM đơn giản vì tiền để yên, ko thể tự giao phối mà sinh đẻ được.
Thớt đầu tư thớt chấp nhận mạo hiểm. ICO MLM vốn dĩ là Scam ngay từ đầu, nên thích thì thớt cứ chiến thôi.
Người ta cười vì thớt ngu. Thớt cười người ta vì họ quá khôn :):):)
Lảm nhảm gì thế, cái ico mà ông đang giới thiệu ng ta bóc phốt scam hàng VN kìa. 1 lần bất tín vạn lần bất tin. Ông giới thiệu cái thứ rẻ rách này thì lần sau giới thiệu cái khác có ma nó theo nhé

đã biết mình sai cứ cố cãi cùn, site của 1 thằng việt nam fake sang nhật bản mà cứ cùn bảo mlm scam này nọ. MLM scam thì ít nhất coin chơi được nó ko scam ngay từ vòng gởi xe như thằng này

Đưa lên để mọi người tham khảo
h1wvaz
h1wvkf

Lảm nhảm gì thế, cái ico mà ông đang giới thiệu ng ta bóc phốt scam hàng VN kìa. 1 lần bất tín vạn lần bất tin. Ông giới thiệu cái thứ rẻ rách này thì lần sau giới thiệu cái khác có ma nó theo nhé

Thứ nhất, tôi không sai và tôi cũng ko nhận thấy mình sai. ICO là sân chơi mạo hiểm, dành cho những ai thích sự mạo hiểm trong đầu tư "High rísks - High Rewards". Tôi giới thiệu chi tiết, cảnh báo rõ ràng, bạn nào thấy được thì theo, tôi sẽ chăm sóc tân tình những gì tôi biết.
Thứ hai, tôi không cãi cùn. Tôi chỉ đang bảo vệ quan điểm và phong cách đầu tư ICO của tôi. Các bạn thích sự an toàn. Ok đừng vào à - Ethconnect không phải là sân chơi an toàn ngay từ vòng đầu.

ICO MLM nào mà chả Scam ông... Ai nhát thì đứng ngoài, cá nhân tôi vẫn vào... Scam sớm thì mất tiền, Scam trễ thì tăng được 1 ít tiền nữa... Thế thôi bác :)
Cộng đồng VN mình bốc phốt chế lên chê xuống, nhưng vẫn còn những nước khác...... Ở Mỹ trên các forum ICO vẫn chạy thảo luận đều đều. Review Youtube, Blog đó thôi...

Về coin Mỹ ICO mà mình nói, nó không phải là ICO dạng ẩn danh, mạo hiểm như thế này...
Nó thuộc dạng Cty làm ăn tốt, cần IPO mở rộng kinh doanh. Họ chọ ICO để có thể vương đến khắp nơi.
Tuy nhiên, dù đầu tư 0.1 ETH cũng không thể ẩn danh, luật Mỹ bắt bạn phải show thông tin thật cho họ, họ biết bạn là ai rồi mới cho các bạn mua. Thậm chí hình CMND và hình chụp verify tài khoản có sự khác nhau, họ đặt nghi vấn và cũng ko đồng ý kích hoạt tk của bạn.
Quan trọng hơn hết là chính tôi là người có điều kiện tiếp xúc trực tiếp với những sản phẩm của Cty, trước khi về VN quảng bá rộng rãi :D để gọi vốn ICO...

Thứ nhất, tôi không sai và tôi cũng ko nhận thấy mình sai. ICO là sân chơi mạo hiểm, dành cho những ai thích sự mạo hiểm trong đầu tư "High rísks - High Rewards". Tôi giới thiệu chi tiết, cảnh báo rõ ràng, bạn nào thấy được thì theo, tôi sẽ chăm sóc tân tình những gì tôi biết.
Thứ hai, tôi không cãi cùn. Tôi chỉ đang bảo vệ quan điểm và phong cách đầu tư ICO của tôi. Các bạn thích sự an toàn. Ok đừng vào à - Ethconnect không phải là sân chơi an toàn ngay từ vòng đầu.

ICO MLM nào mà chả Scam ông... Ai nhát thì đứng ngoài, cá nhân tôi vẫn vào... Scam sớm thì mất tiền, Scam trễ thì tăng được 1 ít tiền nữa... Thế thôi bác :)
Cộng đồng VN mình bốc phốt chế lên chê xuống, nhưng vẫn còn những nước khác...... Ở Mỹ trên các forum ICO vẫn chạy thảo luận đều đều. Review Youtube, Blog đó thôi...

Về coin Mỹ ICO mà mình nói, nó không phải là ICO dạng ẩn danh, mạo hiểm như thế này...
Nó thuộc dạng Cty làm ăn tốt, cần IPO mở rộng kinh doanh. Họ chọ ICO để có thể vương đến khắp nơi.
Tuy nhiên, dù đầu tư 0.1 ETH cũng không thể ẩn danh, luật Mỹ bắt bạn phải show thông tin thật cho họ, họ biết bạn là ai rồi mới cho các bạn mua. Thậm chí hình CMND và hình chụp verify tài khoản có sự khác nhau, họ đặt nghi vấn và cũng ko đồng ý kích hoạt tk của bạn.
Quan trọng hơn hết là chính tôi là người có điều kiện tiếp xúc trực tiếp với những sản phẩm của Cty, trước khi về VN quảng bá rộng rãi :D để gọi vốn ICO...
Đọc đi cậu
https://mmo4me.com/threads/ethconnect-lending-up-52-thang-den-tu-nhat-ban.348037/

Cũng lừa đảo thôi, lạ gì :rolleyes:

Cũng lừa đảo thôi, lạ gì :rolleyes:
ICO MLM nào mà chẳng có mùi bác! :)
Tuỳ góc nhìn và độ mạo hiểm, độ "ngu", độ liều của từng người thôi...

thanh niên vẫn thích mạo hiểm vậy thì đổi tiêu đề thành ico lending đến từ việt nam đi nhé, để nhật bản nhỡ newbie ko biết lao vào thì khổ

thanh niên vẫn thích mạo hiểm vậy thì đổi tiêu đề thành ico lending đến từ việt nam đi nhé, để nhật bản nhỡ newbie ko biết lao vào thì khổ
kkk... quy tắc khi giới thiệu thì giới thiệu xác với những gì Website show...
Tuy nhiên trong bài mình có lưu ý là ẩn danh và cảnh báo tiềm ẩn rủi ro MLM rùi bạn!

2 ngày trước mình có mua tên miền Ethconnect.vn và Ethconnect.us, tuy nhiên trong quá trình kích hoạt thì bị missed Ethconnect.us. Whois ra thông tin chủ sở hữu đến New York, hiện đang sống tại Washington DC. Mua tên miền Ethconnect.us để làm Blog cho Team Ethconnect của nó.
Mình ngõ ý mua lại nó hét giá $500 :) vãi hàng...

2018 ECH đạt 6000$ ...hóng; Các câu đều kỳ vọng giống như các ông to Việt Nam kỳ vọng chúng ta là số 1 châu á về kinh tế, môi trường đầu tư...Ôi cái gì cũng kỳ vọng..hóng 6000$o_Oo_O

2018 ECH đạt 6000$ ...hóng; Các câu đều kỳ vọng giống như các ông to Việt Nam kỳ vọng chúng ta là số 1 châu á về kinh tế, môi trường đầu tư...Ôi cái gì cũng kỳ vọng..hóng 6000$o_Oo_O
Nó kỳ vọng đầu 2018 là $40/ECT, cuối 2018 là $200 bác ạ! Toàn boom với lựu đạn đánh vào lòng tham của em thui...
Ở đâu mỗi em bị dính câu thôi...
Nghe mùi scam đâu đây;)
Vâng! Em có nghe mùi rùi, thum thủm thoang thoảng đâu đây... Để em chuột bạch vậy, khi nào nó thành công sống sót qua kỳ ICO các bác vào cũng chưa muộn... Sống qua kỳ ICO nghĩa là nó có thể sống sót qua 1 chu kỳ Lending :)

Đâu cần tranh luận gay gắt như vậy, mọi thứ thời gian sẽ trả lời thôi, tiền của ai người đấy tự quyết và tự chịu :D

Đâu cần tranh luận gay gắt như vậy, mọi thứ thời gian sẽ trả lời thôi, tiền của ai người đấy tự quyết và tự chịu :D
Bác nó chí phải... Nhiều người cứ thích bắt người khác xài tiền theo cách của họ :)
Em đồng ý với các bác cảnh báo Scam cho cộng đồng là việc làm đúng đắn, đang khuyến khích!
Tuy nhiên đừng quá gây gắt khi người khác không theo ý kiến của các bạn! Rồi cho vậy là ngu, là lừa đảo...
Việc đó ko hay... Thôi cứ để thời gian trả lời đi các bác à...
Em tập trung build tiếp các Ethconnect.vn của em đây...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,935
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom