eth có còn giảm nữa không.

shival

Hero
Reactions
298
MR
0.076
ETH đã giảm từ 2k$ xuống 1k3 tương ứng khoảng 30 tới 40% chỉ trong 10 ngày. nếu cứ đà này nó sẽ về 10 k trong tuần tới này. theo các cao nhân eth có hồi lại 1k8 hay 2k không hay đây là thời điẻm tất cả đều giảm

Dân chúng còn tiền nữa đâu mà tăng, 10 thằng thì 8 thằng đang đu đỉnh rồi :)

nếu bạn đang ôm thì hãy đi fomo , rồi canh chốt lời nhé
, trong 2 tuâng đầu tiên của tháng 3 sẽ chốt đc , mỹ đánh syria rồi sắp bay đó

:popo_big_smile:nếu bạn đang ôm thì hãy đi fomo , rồi canh chốt lời nhé
, trong 2 tuâng đầu tiên của tháng 3 sẽ chốt đc , mỹ đánh syria rồi sắp bay đó
còn lý do nào hơn không bạn

Với nhà đầu tư thì không bao giờ bán ra khi giảm nha bạn.
Giảm kịch sàn thì cũng ôm tới cùng ..

Đợt trước tết có việc mình bán 1 mớ ở giá chưa được 600 đây, nhưng chẳng tiếc vì lúc đó cần để giải quyết việc, hôm rồi nó tăng lên 2k cũng bán 1 ít gọi là hương hoa quy đổi qua USDT để đó chứ cũng chưa cần tiền ra VNĐ, có tiền nhiều hư người lắm :popo_sweat:,

Giờ nó tăng hay xuống với mềnh cũng không quan trọng lắm, tăng vượt mức hay xuống dưới ngưỡng mình áng áng thì đụng chơi tiếp. Đặt giá tứ quý 2222 thì bán thêm 1 ít và vượt xuống tam hoa 222 thì mua vào, còn lại kệ :popo_ah:

Khá nhiều thánh phán giờ Em Tê Hàng nó không xuống lại dưới 500 được câu, vì họ là thánh mà nên mềnh cũng méo quan tâm lắm, như hồi thằng Bê đỉnh 19k, nhiều thánh cũng phán nó méo xuống được 10k đâu mà vẫn về 3k như thường đó thôi :popo_waaaht: Giờ cũng có 1 vài thánh nói Bê sẽ lên 100k rồi nào là Bê méo về nổi 20k đâu ...bla cla ... Kệ.

TIN HOA và tin thường luôn khác nhau:
về vấn đề TIN HOA và tin thường khi TRADE :

TIN TỨC # niềm tin

TIN TỨC :
tin thật - tin giả , tin tốt - tin xấu , tin mới - tin cũ ..., đôi lúc cũng là 1 tin cũ nhưng cách thay đổi truyền đạt lại biến thành tin mới và đối tượng tiếp cận tin đôi lúc sẽ ảnh hưởng mục đích của tin nữa, vd có 1 ngàn tin thật nhưng ít người biết sẽ khác 1 tin giả nhưng ai ai cũng biết do mức đo lan truyền của nó ...

Đối với trade đôi khi từ tin giả sẽ trở thành tin thật và ngược lại , chẳng hạn như mấy nhóm kiểu kích cầu pumd khi tung tin 1 đồng nào đó pump thì sẽ pump theo cơ chế ponzi ... cái phạm trù này mình ko muốn nói sâu thêm vì mình không có hứng thú lắm với thể loại này.

còn niềm tin : hãy tin vào chính bản thân trước (nhất là tin vào quyết định) rồi mới tin mọi sự tác động xung quanh sau.

Gút lắc ôn !!!

Đợt trước tết có việc mình bán 1 mớ ở giá chưa được 600 đây, nhưng chẳng tiếc vì lúc đó cần để giải quyết việc, hôm rồi nó tăng lên 2k cũng bán 1 ít gọi là hương hoa quy đổi qua USDT để đó chứ cũng chưa cần tiền ra VNĐ, có tiền nhiều hư người lắm :popo_sweat:,

Giờ nó tăng hay xuống với mềnh cũng không quan trọng lắm, tăng vượt mức hay xuống dưới ngưỡng mình áng áng thì đụng chơi tiếp. Đặt giá tứ quý 2222 thì bán thêm 1 ít và vượt xuống tam hoa 222 thì mua vào, còn lại kệ :popo_ah:

Khá nhiều thánh phán giờ Em Tê Hàng nó không xuống lại dưới 500 được câu, vì họ là thánh mà nên mềnh cũng méo quan tâm lắm, như hồi thằng Bê đỉnh 19k, nhiều thánh cũng phán nó méo xuống được 10k đâu mà vẫn về 3k như thường đó thôi :popo_waaaht: Giờ cũng có 1 vài thánh nói Bê sẽ lên 100k rồi nào là Bê méo về nổi 20k đâu ...bla cla ... Kệ.

Gút lắc ôn !!!
TIN HOA = TIN TỨC
tin thường = niềm tin
giờ mình mới hiểu được :popo_ah:

Gút lắc ôn !!!
cách chơi của bác em khá thích kiểu này rất an toàn . nhưng vốn lớn chới lâu dài

cách chơi của bác em khá thích kiểu này rất an toàn . nhưng vốn lớn chới lâu dài

À, mình xả hòa vốn từ lâu rồi, số còn hold thì giờ rảnh thì tăng số lượng hoặc bí thì xả tiêu chứ không nặng gánh vấn đề vốn, giờ coi như để đó làm của hồi môn cho con cũng đc =)) nó mà có bốc hơi thì cũng chẳng tiếc j, ETH đợt mình mua sll từ 2016 lúc giá còn bèo nên ăn hên :popo_smile:

À, mình xả hòa vốn từ lâu rồi, số còn hold thì giờ rảnh thì tăng số lượng hoặc bí thì xả tiêu chứ không nặng gánh vấn đề vốn, giờ coi như để đó làm của hồi môn cho con cũng đc =)) nó mà có bốc hơi thì cũng chẳng tiếc j, ETH đợt mình mua sll từ 2016 lúc giá còn bèo nên ăn hên :popo_smile:

từ 2016 cơ mà

tui mới xem lại biểu đồ , ETH xuống nhé , nên cắt lỗ khi còn có thể , BTC thì khả năng cao sẽ lên rồi sideway xuống đỉnh sau thấp hơn đỉnh trước

Với nhà đầu tư thì không bao giờ bán ra khi giảm nha bạn.
Giảm kịch sàn thì cũng ôm tới cùng ..
chiên gia phát câu chuẩn
chưa bán là chưa lỗ còn vốn là vòn gấp đôi

từ 2016 cơ mà
giờ mới biết 2016 đã có bnb hả

bnb thì liên quan vẹo gì đến ETH ?

Thời 2016 , 2017 ở 4r này khá nhiều cây đa cây đề ôm ETH nhưng đều chốt lời rẻ, đợt hlod ETH thì thiếu j nguồn gom, từ btc-e (đã sập) qua tay các EX, mềnh trước đây cũng để trên vài sàn và cả MEW, đến khi dùng ví lạnh thì mới phân bổ ra.

Nếu đồng chí nói mềnh chém gió thì làm nhẹ 1 cái kèo 2 ETH là mình đang có 1 ví ETH hơn 1k ETH đây , nhờ mod hoặc Trung Gian nào vào, Gửi 2 ETH vào ví của Trung Gian, mình tạo 1 cái EVENT giá trị 1 ETH cho mọi người cùng tham gia, ai WIN thì nhận 1 ETH, mình trao giải trực tiếp từ ví mình để chứng minh ví chính chủ, xong rồi mình mới yêu cầu nhận lại từ Trung Gian 2 ETH kia :popo_doubt:

Còn không thì lên gặp trực tiếp mềnh mở ví lạnh trực tiếp cho mà coi số dư

bnb thì liên quan vẹo gì đến ETH ?

Thời 2016 , 2017 ở 4r này khá nhiều cây đa cây đề ôm ETH nhưng đều chốt lời rẻ, đợt hlod ETH thì thiếu j nguồn gom, từ btc-e (đã sập) qua tay các EX, mềnh trước đây cũng để trên vài sàn và cả MEW, đến khi dùng ví lạnh thì mới phân bổ ra.

Nếu đồng chí nói mềnh chém gió thì làm nhẹ 1 cái kèo 2 ETH là mình đang có 1 ví ETH hơn 1k ETH đây , nhờ mod hoặc Trung Gian nào vào, Gửi 2 ETH vào ví của Trung Gian, mình tạo 1 cái EVENT giá trị 1 ETH cho mọi người cùng tham gia, ai WIN thì nhận 1 ETH, mình trao giải trực tiếp từ ví mình để chứng minh ví chính chủ, xong rồi mình mới yêu cầu nhận lại từ Trung Gian 2 ETH kia :popo_doubt:

Còn không thì lên gặp trực tiếp mềnh mở ví lạnh trực tiếp cho mà coi số dư
Hóng kèo này. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,054
169,429
Latest member
tunluv0112

Most viewed of week

Most discussed of week