• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Esbux site cực mới ,Free Membership 1 năm cho 1000 thành viên ,chiến đi anh em !

Junaie

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Ngoài ra 1000 mem đầu tiên sẽ được ưu đãi đặc biệt
Your click$ 0.0100
Referral click $0.0040
9ads / ngày
minpay 3$ ,
Pay tự động

Đăng kí tại Đây

Last edited by a moderator:
Thank các bạn rất nhiều , đã ghi nhận :
tiếp tục register:binhsua37:

---------- Post added at 10:08 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

Upppppppppppppp
Sao có hẳn 2 2pic nữa vậy @@

Bạn cứ chờ một chút ,click hết quảng cáo hoặc có thể là thoát ra vào lại sẽ thấy ;) mà chỗ Purchase ấy nhé
nhanh chân nào các bạn , được hơn 60 mem rồi :)

Cảm ơn các bạn
Lưu ý : những ai mới reg acc , chỉ thấy 4ads , thì h vào click tiếp nha , có tất cả 9ads , nó mới thêm
Và số người đã trên 100
nhưng vẫn có ưu đãi cho 1000 mem đầu tiên

Last edited by a moderator:
Upppppppppppppppppp
Mod giúp em sửa cái tiêu đề lại với thành : Esbux site cực mới ,Free Membership 1 năm cho 1000 thành viên ,chiến đi anh em !
Em cảm ơn :)

Upppppppppppppppppppppp
à 1 tháng chứ ko phải 1 năm @@ , 1 năm thì lời quá rồi @@

Cảm ơn bạn nhiều :x , xác nhận
Có hơn 600 mem rồi nha , dự đoán ngày mai sẽ hơn 1k , nhanh tay tạo 1acc , tạo rất nhanh ;)

Chỉ còn 50 slot thôi :X

---------- Post added at 04:01 PM ---------- Previous post was at 02:29 PM ----------

Còn 27 slot anh em nhanh tay nào :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom