Enterupload.com - Site tương tự FS- có hướng dẫn

nghiatinh

Senior
Reactions
145
MR
0.001

Đây là 1 site rất mới, rất thích hợp cho newbje chiến mà không cần acc pre của các hot khác
Khi bạn đăng ký thì bạn có thể leech link từ các hot khác miễn phí 1G/ngày. link bị report leech vẫn được mới ngon:)
còn khi mua premium của nó thì bạn được leech 1 ngày 5G mà không cần acc pre của các hot khác
Tốc độ leech là 5MB/s------------ khá nhanh đó
Newbje cùng chiến nào
===============================================================
Hướng dẫn sử dụng:
Vào---> * Upload Files

Khi bạn muốn sử dụng acc pre hot khác để remote
Vào==> My Account

Sau đó vào remote vô tư từ rapidshare, hiện tại hotfile không cho remote nên bó tay với hotfile thôi, chứ hot khác thì vô tư
Khi bạn không sử dụng acc pre của hot khác
Thi bạn có thể remote miễn phí 1G/ngày với acc thường
và 5G/ngày với acc pre
Chúc các bạn thành công!
Min paid 10$ qua paypal nhé!
Ủng hộ phát nhé

Last edited by a moderator:
Đã Đăng ký cho bác cái này có vẻ ngon hơn FS rồi đây remote được HF, FS, RS ... Và hầu hết các host khác nếu có pretium

sao mình cho luu acc va pas cua hotfile rùi remote upload ma ko dc the nhỉ ? chỉ thêm mình với .

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

ai giup vo'i^^

Dung lượng lưu trữ của host là bao nhiêu vậy bạn? Mình thấy ghi là 98 GB, sao ít quá!!

đã ref ID: staillo
YM: staillorezza
Làm việc chăm chỉ, online nhiều.
Mong được giúp đỡ.

Em chiến thằng này thấy ngon lắm, mỗi ngày em được Leech free 10GB. Mà sao của em không có cái mục Flash Upload ấy nhỉ

http://www.enterupload.com/free290232.html

Mà em đâu có điền gì vào như hình của bác mà vẫn Leech mỗi ngày 10Gb

Anh em vào chiến nào bây giờ Enterupload trả $35 cho 1000dl khá cao so với các Host khác đấy.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom