HYIP Endofyearhourly.xyz - Lãi giờ 15%-20% hàng giờ cho 10 giờ

Pending ! @$#@^&&^

Mod @xetang check lại RCB cho em với nhé! Em request rồi nhưng chưa đuợc paid, cái list request anh xóa mất rồi nên em không thấy được. Cảm ơn anh!
Thông tin:
anhtuan02t1
10$
U9997097

Mod @xetang check lại RCB cho em với nhé! Em request rồi nhưng chưa đuợc paid, cái list request anh xóa mất rồi nên em không thấy được. Cảm ơn anh!
Thông tin:
anhtuan02t1
10$
U9997097
bác ấy cất đi thôi chứ c sẽ đc paid sớm

Thông tin:
anhtuan02t1
10$
U9997097

Về RCB bạn kiểm tra lại upline nhé, mình ko thấy ref anhtuan02t1 nên ko thấy refcom để trả RCB

Về RCB bạn kiểm tra lại upline nhé, mình ko thấy ref anhtuan02t1 nên ko thấy refcom để trả RCB
Thanks mod! Site cũng scam rồi với lại có bao nhiêu đâu, chắc em bấm nhầm link non ref, không rõ site này có hiện thông tin upline trong menu Referrals không, chứ acc của em thì vào menu không thấy hiện upline.

Thanks mod! Site cũng scam rồi với lại có bao nhiêu đâu chắc em bấm nhầm link non ref.

Ko vấn đề gì, mình sẽ trả RCB trực tiếp cho bạn vậy, bạn chú ý cho việc yêu cầu RCB lần tới nhé, kiểm tra kỹ upline trước khi deposit

Ko vấn đề gì, mình sẽ trả RCB trực tiếp cho bạn vậy, bạn chú ý cho việc yêu cầu RCB lần tới nhé, kiểm tra kỹ upline trước khi deposit
Thôi bỏ đi bác, co bao nhiêu đâu với lại trong menu Your Refarral cũng có thấy upline đâu. Chắc em bấm link non ref thôi. Thank Mod!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,014
Latest member
minhthuan96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week