Referrer Empireviews - Trang auto surf cho phép adf.ly, linkbucks ... more

bạn giải thích cái shortern banner link cho mình với.
Nếu dùng cái đó thì 1000 unique views từ US sẽ đc bao nhiêu?

bạn vào payout rate, coi bảng Top Banner CPM thêm chi tiết, muốn shortern banner link thì lúc shortern link, xem lại phần option chỉnh lại banner là ok

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppp

---------- Post added at 03:08 PM ---------- Previous post was at 01:10 PM ----------

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppp

Cái này cugnx ko hiệu quả lắm, mình thử rồi, adf thì bị trùng IP nhiều lắm ko có t dung

Cái này cugnx ko hiệu quả lắm, mình thử rồi, adf thì bị trùng IP nhiều lắm ko có t dung

Ngoài ra sử dụng những trang shortern khác vẫn dc bạn àh, có thể nó duyệt hơi lâu, nhưng nó vẫn chấp nhận các trang shortern url, mình thấy nên add các trang image mỗi ngày dc gần 1$ nếu credit nhiều

Các bác có thể nào cho em mấy site auto surf nào add được link image ko ạ?
Site này em add link mà nó cứ báo thiểu creadit

Thiếu credit thì giảm lượt view, và surf nhiều vào bác, chứ h mấy trang auto surf kén break frame, popup tùm lum cả, dc mỗi trang này, chứ kiếm dc trang thứ 2 như vậy hơi hiếm đấy bác àh

Thiếu credit thì giảm lượt view, và surf nhiều vào bác, chứ h mấy trang auto surf kén break frame, popup tùm lum cả, dc mỗi trang này, chứ kiếm dc trang thứ 2 như vậy hơi hiếm đấy bác àh

Creadit tối thiểu của nó là 1000.Trong khi em có 1600 Credit rồi mà nó vẫn báo thiếu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,542
172,614
Latest member
DUDINH

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week