• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Em vừa bị thằng fake nick banks_exchange lừa mất acc paypal

huyforex1

Junior
Reactions
19
MR
0.000
còn mail gốc thì call paypal là lấy lại đc bạn nhé
nhanh nhanh ko nó tẩu tán money mất

Bác hướng dẫn em cái được ko? thank

Bác hướng dẫn em cái được ko? thank
bạn call thử 1 trong 2 số này
+65-6510-4584
+65-6823-2061
nếu ko nói tiếng anh được thì phải nhờ ai giỏi tiếng anh ấy
Hình như mới vào bấm phím 1, xong nghe nó nói gì thì làm theo
Mình cũng call lâu rồi nên ko nhớ quy trình lắm
Xong khi gặp đc ng tư vấn thì kêu acc paypal bị hack, nó sẽ kêu cung cấp 1 số thông tin như họ tên, địa chỉ, số đt khi bạn đk acc,..
Xác nhận đúng nó sẽ gửi link để bạn reset lại pass acc => change mail là lấy lại đc
Thà cho nó limit còn hơn cho bọn scam này ăn bạn ạ

Bác nào giỏi tiếng anh giúp em được ko, em chỉ đọc dịch được chứ nghe và nói thì chịu :( em sẽ cung cấp đầy đủ thông tin khi em tạo acc cho các bác, và nạp card điện thoại cho các bác. :(

Bác nào giỏi tiếng anh giúp em được ko, em chỉ đọc dịch được chứ nghe và nói thì chịu :( em sẽ cung cấp đầy đủ thông tin khi em tạo acc cho các bác, và nạp card điện thoại cho các bác. :(
tốt nhất nhờ ng quen thân xung quanh đi chứ mấy trường hợp này đừng nhờ vả online
coi chừng bị scam lần nữa nhé bạn

Reactions
12
MR
0.006
thằng này hôm trước định lừa mình mua 300$ PP của nó,nhưng mình đã phát hiện ra là nick fake .Bác chủ lần sau chú ý nhé!

tốt nhất nhờ ng quen thân xung quanh đi chứ mấy trường hợp này đừng nhờ vả online
coi chừng bị scam lần nữa nhé bạn
Vấn đề là giờ tớ ở quá xa đất liền, ở gần khi ko có ai giỏi nói tiếng anh giao tiếp, phải cầu cứu thôi, bạn workface giúp mình đi, mình sẽ nạp tiền gửi bạn

Vấn đề là giờ tớ ở quá xa đất liền, ở gần khi ko có ai giỏi nói tiếng anh giao tiếp, phải cầu cứu thôi, bạn workface giúp mình đi, mình sẽ nạp tiền gửi bạn
hic bạn cố gắng tìm ai đó đi, tại phí gọi mình cũng chưa bít hết nhiu nữa nên cũng khó
xung quanh ko có ai nói đc tiếng anh lun à =.=?

Bác gửi bọn PP cái mail là bị lừa lấy mất account,nó sẽ yêu cầu bác xác nhận thông tin,xác nhận xong chắc là xong thôi ^^,bác làm càng sớm càng tốt đi

Fallingstar

Verified
Reactions
169
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bạn nên nhờ mod sửa title lại nếu bị fake nick,ko thì coi chừng bị report vu khống ấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,827
176,268
Latest member
kaihuynh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week