Em muốn học hỏi thêm về mmo

Lolipop999

Newbie
Reactions
3
MR
0.142
Chào các bác em là newbie chỉ đi bán netflix dạo, nay em muốn học thêm về các mãn khác bác nào tốt bụng chỉ em với 😅

airdrop không bác , mình cũng newbie

Upvote 0
Chào các bác em là newbie chỉ đi bán netflix dạo, nay em muốn học thêm về các mãn khác bác nào tốt bụng chỉ em với 😅
Chọn 1 mảng nào mà bạn thấy thích thì vào box mảng đó mà nghiên cứu, sau đó post các câu hỏi liên quan vào box thù mn trong box đọc được sẽ từ từ có người giúp bạn.

chứ còn cầm tay chỉ việc thì không được rồi bạn, time đâu mà hướng dẫn từ A đến Z bạn!

Upvote 0
MMO nó bao trùm rộng lớn. Làm Youtube Premium mà bán là an toàn nhất ko bị lằng nhằng như Netflix. Mình làm toàn cho người quen dùng ngại rao bán.

Upvote 0
MMO nó bao trùm rộng lớn. Làm Youtube Premium mà bán là an toàn nhất ko bị lằng nhằng như Netflix. Mình làm toàn cho người quen dùng ngại rao bán.
Nếu có thể mong bác thông não cho em thêm chút ạ . Làm Youtube Premium là thế nào vậy bác ? Xin cám ơn bác ạ .

Upvote 0
Nếu có thể mong bác thông não cho em thêm chút ạ . Làm Youtube Premium là thế nào vậy bác ? Xin cám ơn bác ạ .

1 tài khoản Youtube Premium Family có thể thêm 5 người dùng nữa, Giá 1 tk Family thuê bao hàng tháng khoảng hơn 40k/1 tháng cho 6 người. Cho thuê lại 5 người kia mỗi người 20 30k 1 tháng là lãi rồi.

Upvote 0
nhiêu 1 acc thế

Upvote 0
1 tài khoản Youtube Premium Family có thể thêm 5 người dùng nữa, Giá 1 tk Family thuê bao hàng tháng khoảng hơn 40k/1 tháng cho 6 người. Cho thuê lại 5 người kia mỗi người 20 30k 1 tháng là lãi rồi.
Em hiểu rồi , cám ơn bác nhé .

Upvote 0
Lượn quanh forum rồi kiếm mục nào hợp với mình xong nghiên cứu sâu thôi, còn biết bán tk netflix thì chắc khỏi cần trải qua mấy món nhập môn đâu
:popo_burn_joss_stick:

Upvote 0
Làm ctv bán view, sub youtube không

Tui có bán qua luôn mà nhưng ytb premium ít ai dùng chủ yếu ko dính qc thôi

Upvote 0
Tui có bán qua luôn mà nhưng ytb premium ít ai dùng chủ yếu ko dính qc thôi

Bạn chưa tìm được đúng khách hàng để bán thui.

Upvote 0
bán acc netlix thì lập hẳn topic đi , chứ nói ko ko ở đây sao biết đc

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,336
170,460
Latest member
thayphamduc

Most viewed of week