Em khổ quá có ai giúp k, chuyện là thế này

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Chuyện là em , 1 thằng con trai với rất nhiều tật xấu , lại bị tàn tật 1 tay , thọt 1 chân , 2 con mắt thì lé lên trên như cái thằng dâm dục ...

em soi gương mà em đấm vỡ gương 2 lần vì giật mình ... Tính tình thì cục , không thích đùa , chúa ghét bốc phét , chém gió...

Ấy mà sự đời trôi nổi ... con người yêu em lại là diễn viên hài , tính tình thô lỗ , ngồi cạnh toàn đánh rắm thối um rồi cười phe phé , 2 cái lông

mày nhảy nhảy nhìn chỉ muốn tóp cho cái vào mồm ... Vậy mà em say như điếu đổ ...

rồi 1 ngày nó NT kêu chia tay em , mặc cho em dọa sẽ gọi đội chặn đường đánh nhưng nó vẫn đếch sợ ...

Em buồn tình , lên con SH ra cầu tự vẫn ...

Đang lao đầu xuống thì em nhớ lại , bỏ SH ở đây nhỡ có thằng nào lấy mất ... nên em đi cắm lấy 70củ..

Em lôi hết 70 củ FANG con lô xiên 00 33 66 99 ... thôi thì chết vì trượt lô cho đỡ nhục ... ai ngờ con lô xiên 4 của em trúng ... em ăn 7 tỉ ...

Bực mình em lôi 7 tỉ FANG con lô xiên 22 44 66 88 ....mong trượt còn chết không hối tiếc... ai ngờ trúng 700 tỉ...ôi cái ĐM đời như lồ,n ....

Thôi thì đành ngậm đắng nuốt cay đốt tiền để chết vậy...đánh nữa lại ăn 7 vạn tỉ thì cắn lưỡi mất ...

HIỆN TẠI EM ĐANG ĐỐT TIỀN TẠI CẦU VÒNG... THẰNG NÀO THỪA THỜI GIAN LÊN ĐỐT HỘ ĐỂ EM CÒN NHẢY CẦU ...

Theo mình nghĩ bạn nên nhập viện đi , bệnh lâu ngày khó chữa lắm .

mem mmo nhạt chán :m020:

k bit đọc truyện hài, trêu đùa :m020:

chỉ bit make money thôi :m020:

bạn bị như này lâu chưa?? :binhsua119:

Thì mem mmo thì chỉ biết make money online thôi.

Mình đọc truyện của bạn rồi, nhưng không thấy nó hài chỗ nào

Mình định đùa nhưng không nhưng không nỡ đùa, sợ bạn buồn.

thoi rồi con songthan mi chia ta 1 ít với! :m131:

Thôi chào các bợn, các bợn trắc toàn người > 40 tuổi, hoặc ít tuổi hơn nhưng tâm hồn > 40 tuổi :m020:

chuyện t copy ở 4rum hài ra đó mấy nội :m020:

Nói như thật ấy nhỷ. chừa đủ tay với chân chạy SH là đình rồi =]]

Thôi chào các bợn, các bợn trắc toàn người > 40 tuổi, hoặc ít tuổi hơn nhưng tâm hồn > 40 tuổi :m020:

chuyện t copy ở 4rum hài ra đó mấy nội :m020:

Này thì chuyện hài.

Bệnh nhân:

- Ối chao ơi... ruột tôi đau quá!

Bác sĩ trấn an:

- Đừng lo, để tôi kiểm tra xem ! Chà,... bị lủng ruột... uống viên thuốc giảm đau này đã!

- Ối chao, bác sĩ ơi! Ruột vẫn đau.

- Thế à? Chắc là thuốc bị rơi ra ngoài chỗ thủng rồi!

mấy nội U40 k vào comment t viết sai chính tả ak` :m020:

đề nghị bà con cười cho em nó đỡ quê :hihi:

Thằng thớt bị uông nhầm thuốc hay sao mà lập topic spam thế hả?:binhsua122::binhsua122: vote 1 phiếu cho mod banned nó khỏi spam 4rum.

Chuyện là em , 1 thằng con trai với rất nhiều tật xấu , lại bị tàn tật 1 tay , thọt 1 chân , 2 con mắt thì lé lên trên như cái thằng dâm dục ...

em soi gương mà em đấm vỡ gương 2 lần vì giật mình ... Tính tình thì cục , không thích đùa , chúa ghét bốc phét , chém gió...

Ấy mà sự đời trôi nổi ... con người yêu em lại là diễn viên hài , tính tình thô lỗ , ngồi cạnh toàn đánh rắm thối um rồi cười phe phé , 2 cái lông

mày nhảy nhảy nhìn chỉ muốn tóp cho cái vào mồm ... Vậy mà em say như điếu đổ ...

rồi 1 ngày nó NT kêu chia tay em , mặc cho em dọa sẽ gọi đội chặn đường đánh nhưng nó vẫn đếch sợ ...

Em buồn tình , lên con SH ra cầu tự vẫn ...

Đang lao đầu xuống thì em nhớ lại , bỏ SH ở đây nhỡ có thằng nào lấy mất ... nên em đi cắm lấy 70củ..

Em lôi hết 70 củ FANG con lô xiên 00 33 66 99 ... thôi thì chết vì trượt lô cho đỡ nhục ... ai ngờ con lô xiên 4 của em trúng ... em ăn 7 tỉ ...

Bực mình em lôi 7 tỉ FANG con lô xiên 22 44 66 88 ....mong trượt còn chết không hối tiếc... ai ngờ trúng 700 tỉ...ôi cái ĐM đời như lồ,n ....

Thôi thì đành ngậm đắng nuốt cay đốt tiền để chết vậy...đánh nữa lại ăn 7 vạn tỉ thì cắn lưỡi mất ...

HIỆN TẠI EM ĐANG ĐỐT TIỀN TẠI CẦU VÒNG... THẰNG NÀO THỪA THỜI GIAN LÊN ĐỐT HỘ ĐỂ EM CÒN NHẢY CẦU ...

em đang ko có gì ăn, bác lấy tiền nấu ít cháo coi như làm từ thiện, cám ơn bác:binhsua115:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom