• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Em huynhlamid

Status
Not open for further replies.

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.568
Follow me on Facebook
Em xin lỗi vì giờ mới onl do trưa giờ đi học ,vụ này là lỗi của em ,Em cũng không có gì nói mọi chứng cứ nó chỉa mủi về em , em chỉ biết xin lỗi vì lúc đó có nghi ngờ rồi tính cmt xong đi học thì nó add yahoo nói từa lưa và thấy có người giao dich thành công nên em cũng không để ý lắm tưởng nó nói thật nó nhờ em vào up hộ em tin nên vào cmt để tăng uy tín cho anh haioption thôi, thật sự là em không có tiếp tay hay scam gì cả ,em thật sự xin lỗi 2 bác @muvatoi , @tuananh85 nếu 2 bác thấy dc thì em sẽ làm lại và trả cho 2 bác >14tr nên cũng chắc sẽ lâu nhưng em sẽ trả hết , em nói lại em không có tiếp tay hay scam tiền đó em sẽ trả nhưng sẽ lâu ,còn ai nói em clone tung hứng thì check ip nhé
e edit thêm là info em ai xem hotboy sẽ biết nhé đó là thật , cần thì tới nhà em xác nhận nhé nhưng $ thì chắc chờ em làm mới có, do em còn đi học
Cảm ơn mọi người

Last edited:
đây yahoo em nc với nó , thấy nó nói lên nick xanh nó nhờ em thấy hơi troll nhưng em xin tại mất cảnh giác

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Em xin lỗi vì giờ mới onl do trưa giờ đi học ,vụ này là lỗi của em ,Em cũng không có gì nói mọi chứng cứ nó chỉa mủi về em , em chỉ biết xin lỗi vì lúc đó có nghi ngờ rồi tính cmt xong đi học thì nó add yahoo nói từa lưa và thấy có người giao dich thành công nên em cũng không để ý lắm tưởng nó nói thật nó nhờ em vào up hộ em tin nên vào cmt để tăng uy tín cho anh haioption thôi, thật sự là em không có tiếp tay hay scam gì cả ,em thật sự xin lỗi 2 bác @muvatoi , @tuananh85 nếu 2 bác thấy dc thì em sẽ làm lại và trả cho 2 bác >140tr nên cũng chắc sẽ lâu nhưng em sẽ trả hết , em nói lại em không có tiếp tay hay scam tiền đó em sẽ trả nhưng sẽ lâu ,còn ai nói em clone tung hứng thì check ip nhé
Cảm ơn mọi người
Em hãy úp proof chát với thằng scam lên đây. Nó nói gì mà em xác nhận cho nó thế.

nicksterko

Junior
Reactions
652
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
em nói rồi mà em chỉ tạo uy tín thêm cho anh haioption thôi , thực sự nó nói up hộ ak
Do huynhlamid nhân nhượng vì haioption là Admin còn huynhlamid là Mod bên 4rum khác. Mà không có kinh nghiệm nên bị scammer gạt chăng?

Decerte

Hero
Verified
Reactions
1,056
MR
0.044
$100.00
Services
Chat with me via Skype
Em xin lỗi vì giờ mới onl do trưa giờ đi học ,vụ này là lỗi của em ,Em cũng không có gì nói mọi chứng cứ nó chỉa mủi về em , em chỉ biết xin lỗi vì lúc đó có nghi ngờ rồi tính cmt xong đi học thì nó add yahoo nói từa lưa và thấy có người giao dich thành công nên em cũng không để ý lắm tưởng nó nói thật nó nhờ em vào up hộ em tin nên vào cmt để tăng uy tín cho anh haioption thôi, thật sự là em không có tiếp tay hay scam gì cả ,em thật sự xin lỗi 2 bác @muvatoi , @tuananh85 nếu 2 bác thấy dc thì em sẽ làm lại và trả cho 2 bác >140tr nên cũng chắc sẽ lâu nhưng em sẽ trả hết , em nói lại em không có tiếp tay hay scam tiền đó em sẽ trả nhưng sẽ lâu ,còn ai nói em clone tung hứng thì check ip nhé
Cảm ơn mọi người

Không có gì nhiều để nói , nhưng mà qua topic kia tối đa có 1k$ = 21tr thôi , và 1 nick đang nghi ngờ là clone tung hứng cho scammer , nên chắc tầm 10tr thôi , có gõ nhầm 1 số 0 không thế ?

Không có gì nhiều để nói , nhưng mà qua topic kia tối đa có 1k$ = 21tr thôi , và 1 nick đang nghi ngờ là clone tung hứng cho scammer , nên chắc tầm 10tr thôi , có gõ nhầm 1 số 0 không thế ?
xin lõi bác em hơi hoảng em edit lại

captchater

Banned
Reactions
1,956
MR
0.002
vậy kết luận 1 câu là haioption kia là thật hay là fake. Nếu là fake thì việc chưa xác mình rõ ràng đã xác nhận là sơ sót của tmod huynhlamid rồi :(

Nếu ko có sơ sót của tmod huynhlamid sẽ ko có vụ scam này. Mình nghĩ giờ chủ yếu vẫn là ý kiến của các nạn nhân, liệu họ có thông cảm và bỏ qua hay yêu cầu xem xét trách nhiệm.

huynhlamid nên chủ động pm các nạn nhân để trình bày đi :)

vậy kết luận 1 câu là haioption kia là thật hay là fake. Nếu là fake thì việc chưa xác mình rõ ràng đã xác nhận là sơ sót của tmod huynhlamid rồi :(

Nếu ko có sơ sót của tmod huynhlamid sẽ ko có vụ scam này. Mình nghĩ giờ chủ yếu vẫn là ý kiến của các nạn nhân, liệu họ có thông cảm và bỏ qua hay yêu cầu xem xét trách nhiệm.

huynhlamid nên chủ động pm các nạn nhân để trình bày đi :)
fake anh do em bất cẩn,em là mod em sẽ nhận hết trách nhiệm , nên mọi người tránh hạ thấp uy tín 4me và các mod khác nhé, giờ chỉ chờ thời gian em sẽ trả lại coi như mua bài học zậy

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.405
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
@huynhlamid khổ thân cho em, em cũng chỉ là người bị lợi dụng như các bị hại thôi mà. Bị scam nó dắt rồi làm người khác chết theo.

Đáng ghét cho những kẻ chỉ biết kiếm ăn bằng mồ hôi công sức của người khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week