em đi về đâu hỡi Gold ???

rồi lâu lâu vài năm nữa bạn sẽ thành cao thủ thôi tamducforex, cố lên bạn

Thank bạn động viên.
Mình đã chốt hiện thực hóa lợi nhuận 1 lệnh buy lúc giá 1213 với TP 1231 rồi nhé. Như vậy mình chỉ còn một lệnh buy tại giá 1217. Giá vùng 3x này chắc sẽ đập xuống chút, có thể về tới vùng giá 1226-28. Lúc đó mình sẽ cân nhắc buy lên. Chúc các bác sáng suốt ko bị ảnh hưởng bởi nhận định của mình và có nhiều lệnh chạm đẹp. .

Thank bạn động viên.
Mình đã chốt hiện thực hóa lợi nhuận 1 lệnh buy lúc giá 1213 với TP 1231 rồi nhé. Như vậy mình chỉ còn một lệnh buy tại giá 1217. Giá vùng 3x này chắc sẽ đập xuống chút, có thể về tới vùng giá 1226-28. Lúc đó mình sẽ cân nhắc buy lên. Chúc các bác sáng suốt ko bị ảnh hưởng bởi nhận định của mình và có nhiều lệnh chạm đẹp. .

lời chữ đúng dân FX, đọc chẳng hiểu, cứ theo dõi các bài viết của c cũng update dc thêm kinh nghiệm :D

Ngắn hạn nó rất ngẫu nhiên, làm sao đoán được, dài hạn thì còn có thể đoán.

Thú thực với bạn là mình ko đủ trình để nhận định được chuẩn xác cả trend ngắn lẫn trend dài, với mình FX chỉ là trò chơi xác suất. Do vậy pp nào cũng có rủi ro của nó. Rồi từ đó mỗi người sẽ chọn cho mình một hoặc vài chỉ số, công cụ hỗ trợ giao dịch. Rồi từ đó sẽ dẫn tới thống kê được hiệu suất giữa lệnh thắng và thua là bao nhiêu. Giữa lỗ và lãi là bao nhiêu. Từ đó biết được lãi là bao nhiêu. Mình trình còi chỉ hót líu lo là giỏi, do vậy mình chọn tỉ lệ lỗ 1 lãi 3. Như vậy thì mình chỉ cần chọn một pp nào có tỉ lệ lệnh thắng 30% thì tài khoản cũng ko đến nỗi cháy. Hức, nhưng mình chưa làm được điều này, có cao nhân nào quá giang chỉ giáo với.

@PhạmThi : FX ko hề dễ với mình, và mình cũng chỉ là lính mới, ko biết giúp gì được cho bạn, nhưng cũng cám ơn bạn đã theo dõi.

@PhạmThi : FX ko hề dễ với mình, và mình cũng chỉ là lính mới, ko biết giúp gì được cho bạn, nhưng cũng cám ơn bạn đã theo dõi.

ok bạn, ai mà chẳng phải trải qua cái lần đầu, chẳng lẽ tự nhiên giỏi ngay. m sẽ thoi dõi từng bài viết của bạn, mong bạn pro để mình học tập dc :)

mải viết chém gió líu lo, mình quên mất việc là giá đã vào vùng mình cân nhắc. Mình đã vào thêm một lệnh tại giá 1226 nhé. SL 5U. Chắc mình vào lệnh này xong sẽ đóng cửa ăn cơm và đi ra ngoài cảm nhận khí trời thôi. Hót lung tung nữa em Gold lại vả cho hộc máu mồm.

Chúc các bác có một ngày vui. :)

heyza vừa về ngó nghía em vàng anh. thế là em ý cho cú đấm ộc máu rồi. như vậy tổng kết khu vực điểm vào vùng giá 120x đến 1x thì mình có 2 lệnh SL 5U. 1 lệnh TP18U 1 lệnh Tp 4U mặc dù có bi hit SL. Ngủ thôi mai tính tiếp. chúc ngủ ngon.

heyza vừa về ngó nghía em vàng anh. thế là em ý cho cú đấm ộc máu rồi. như vậy tổng kết khu vực điểm vào vùng giá 120x đến 1x thì mình có 2 lệnh SL 5U. 1 lệnh TP18U 1 lệnh Tp 4U mặc dù có bi hit SL. Ngủ thôi mai tính tiếp. chúc ngủ ngon.
Nay giá Vàng nhảy Lambada, bác có lời to thế tha hồ ngủ ngon rồi. Giờ mà đụng vào nó chắc nó xiên cho học máu, đi ngủ là thượng sách :D

Giá vàng cứ cắm đầu xuống thế này thì đâu là đáy đây ? Hic

Nhiều khả năng nó sẽ chạm 1190 rồi sau đó tính tiếp. Tôi nghĩ mọi người đừng cố mua vàng ở thời điểm hiện giờ, USD đang trong trạng thái cực mạnh, vàng nhiều khả năng rớt hơn là xuống, nếu có lên thì cũng chẳng được bao nhiêu.

sau một ngày nghỉ ngơi ngồi ngắm em Gold, mình nhận định em gold vẫn lên hơn là xuống. Do vậy mình buy lại 1 lệnh em gold tại giá 1224.47 SL 5u. Mục tiêu Tp 15 trở lên hướng tới vùng giá 124x. Ko rõ e nó sẽ đi về đâu. Các cao thủ vào chặt chém cho có âm thanh cuộc sống nhé.​

Tình hình là rất tình hình, em Gold có vẻ đang tiến tới ngưỡng làm mình đổ máu tiếp rồi. :(. Các bác cho ý kiến liệu em nó có thể quay đầu đi lên được ko ?

Tình hình là rất tình hình, em Gold có vẻ đang tiến tới ngưỡng làm mình đổ máu tiếp rồi. :(. Các bác cho ý kiến liệu em nó có thể quay đầu đi lên được ko ?
Tình hình Gold hiện tại chắc cái lệnh Buy của bác ra đi rồi, xin chia buồn với bác nhé.

Đừng lo, bạn có khả năng thắng đấy , có vẻ như nó sẽ về mức 1240 - 1252 - 1265 (lưu ý nó chưa rớt hết đâu, tôi nghĩ mục tiêu là 1190). Nếu có thể thì bạn đặt SL dưới 1205 cho chắc ăn.

Có ai ăn được cây nến up 21h hôm nay ko vậy? 7$ cũng ko phải là ít nhỉ.

USD đang có vẻ yếu, chắc nó sẽ nhảy về 1232. Vượt qua 1239 thì nó sẽ lên đến 1253.

to
20h tới giờ nó nhảy $20, bác nào bắt được không vậy[/QUOTE
20h tới giờ nó nhảy $20, bác nào bắt được không vậy
tóm được 7$,leo lên xong tụt xuống được 5& vượt chỉ tiêu 2 ngày

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean