em đi về đâu hỡi Gold ???

bác nào chung máu với mình ko ? mình quyết buy lệnh nữa em gold tại vùng giá 1213 này. SL 5U. TP 15u trở lên. Nếu em nó xiên đổ máu thì nghỉ đóng máy kiếm tiền bằng nghề khác mai tính tiếp vậy. :) Các pro thấy sao ?

50/50 thế cũng dc, tỷ lệ cao hơn chơi lô đề.

hức, cái này tìm khó đó. Còn đâu toàn chim hót cho thêm âm thanh sống động thôi. Chứ làm gì có xạ thủ xuất hiện đâu.:D

uhm, pro thì ng ta bận cày $ + rảnh thì đi masage "trơi" gái rồi :v

bác nào chung máu với mình ko ? mình quyết buy lệnh nữa em gold tại vùng giá 1213 này. SL 5U. TP 15u trở lên. Nếu em nó xiên đổ máu thì nghỉ đóng máy kiếm tiền bằng nghề khác mai tính tiếp vậy. :) Các pro thấy sao ?

chiến đi bro, tình hình ntn thì tag tên mình vào xem tình hình của cậu với nha

Lệnh Buy của bác đang có lời rồi nhỉ, theo em thì nếu nó lên được trên vùng giá 1220 thì cơ hội lênh của bác đạt tp là khá cao :D

Last edited:
chiến đi bro, tình hình ntn thì tag tên mình vào xem tình hình của cậu với nha

thank bro ủng hộ. Mình trình còi, lên đây hót líu lo để bà con theo dõi, từ đó tránh được tâm lý tham lam gỡ gạc trong thị trường Forex khắc nghiệt 95% thằng toi này. tài khoản mình hiện giờ vẫn đang trong 95% đó. :)

Làm thế nào để có thể tag vào vậy ? minh mới lên Forum được ít lâu nên cũng ko hiểu và đế ý mấy thứ này. ở đâu mình ko hiểu mong các cao thủ chỉ giùm.

thank bro ủng hộ. Mình trình còi, lên đây hót líu lo để bà con theo dõi, từ đó tránh được tâm lý tham lam gỡ gạc trong thị trường Forex khắc nghiệt 95% thằng toi này. tài khoản mình hiện giờ vẫn đang trong 95% đó. :)

Làm thế nào để có thể tag vào vậy ? minh mới lên Forum được ít lâu nên cũng ko hiểu và đế ý mấy thứ này. ở đâu mình ko hiểu mong các cao thủ chỉ giùm.

copy tên là dc cậu:
tamducforex
hoặc nhanh thì quote lun bài viết của họ (như thế sẽ có thông báo tới nick của họ) chứ nếu ko chẳng biết gì

ok bạn, chúc bạn may mắn, m cũng thích vụ trade kiếm lãi :D

Vụ trade kiếm lãi ko hề dễ chút gì. Ko thì đã có ối bác được tiền, và như vậy thì ai là người mất tiền. Để được lãi thì chắc phải đổ mồ hôi sôi nước mắt nhiều nhiều. Hiện tại thì mình đã cháy vài tài khoản. Chắc do trình mình chưa đủ độ để đạt vào nhóm 5%. :(. Nếu như mình nhận định đúng thì giá chắc sẽ hồi về 1215-16 rồi sẽ bật lên tiếp. nhưng tối rồi nên mình ko canh vùng giá đó được. Để mai tính tiếp. Mình đã di SL về 1211.47 rồi.

Last edited:
Vụ trade kiếm lãi ko hề dễ chút gì. Ko thì đã có ối bác được tiền, và như vậy thì ai là người mất tiền. Để được lãi thì chắc phải đổ mồ hôi sôi nước mắt nhiều nhiều. Hiện tại thì mình đã cháy vài tài khoản. Chắc do trình mình chưa đủ độ để đạt vào nhóm 5%. :(. Nếu như mình nhận định đúng thì giá chắc sẽ hồi về 1215-16 rồi sẽ bật lên tiếp. nhưng tối rồi nên mình ko canh vùng giá đó được. Để mai tính tiếp. Mình đã di SL về 1211.47 rồi.

đúng vậy c, số người thắng dc là số ít, đâu dễ mà ăn nó, phải có gì hơn người thường thì mới ăn dc

Giá gold đang test lại vùng 1215-17. mình mới vào thêm một lệnh tại 1217. SL di về 1213.47. như vậy là mình có tổng 2 lệnh buy. ko rõ em nó có xiên đổ máu mình ko nữa ? PhạmThi Có bác nào trùng máu với mình ko ?

Giá gold đang test lại vùng 1215-17. mình mới vào thêm một lệnh tại 1217. SL di về 1213.47. như vậy là mình có tổng 2 lệnh buy. ko rõ em nó có xiên đổ máu mình ko nữa ? PhạmThi Có bác nào trùng máu với mình ko ?
Em cũng máu đánh Gold, nhưng lại đang đánh ngược với bác.

bác chọn ngưỡng kháng cự theo H4 với trend đang xu hướng xuống chắc hơn là mình lại đi bắt dao rơi. Thôi thì đã cầm dao rồi thì đành phải xem dao có sắc làm mình chảy máu hay ko. ây da. đứt tay thì cần nghỉ ngơi cho lại sức cái thôi. Chúc bác đầy máu. :)

bác chọn ngưỡng kháng cự theo H4 với trend đang xu hướng xuống chắc hơn là mình lại đi bắt dao rơi. Thôi thì đã cầm dao rồi thì đành phải xem dao có sắc làm mình chảy máu hay ko. ây da. đứt tay thì cần nghỉ ngơi cho lại sức cái thôi. Chúc bác đầy máu. :)
Có người mua thì ắt có người bán bác ạ, bác hãy tin vào nhận định của bản thân mình, nếu sai thì đã có SL rồi. Chúc bác thành công!

Mình là tay mơ, chưa lần nào tài khoản lên được cả, toàn chỉ là hot thôi. May mắn lần này em gold đi đúng hướng, chứ ko phải cao thủ gì sất. Bác PhạmThi nói vậy làm mình tổn thọ đó. Mình nhận định với giá đi như này thì có thể em Gold lên tới vùng 124x. Do vậy mình di SL 1 lệnh buy 1217 về đúng giá đã buy là 1217. May mắn ko thể tồn tại mãi, do vậy mình cứ có bảo hiểm cho lành. Nguyên tắc của mình là vậy đó các bác ợ. Sợ cháy nên lệnh luôn có SL.

Nhận định đúng hay sai thì chỉ có Mr.Market mới trả lời được thôi bác ạ, chúc mừng kèo buy này của bác. Còn em thì dính SL rồi :(

rồi lâu lâu vài năm nữa bạn sẽ thành cao thủ thôi tamducforex, cố lên bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week

Back