em đang dùng dcom3gviettel không thể gỏ được captcha nào cả

Dùng 3G gõ captcha? Tiền trả cho 3G + tiền điện bằng tiền gõ captcha
ko hề có chuyện này nha, đã từng test thử soft bubu 1h chưa đầy 1k tiền 3g, ko mở bất cứ gì khác chỉ mở khung gõ capt thôi hoàn toàn có lời khi dùng 3g

ko hề có chuyện này nha, đã từng test thử soft bubu 1h chưa đầy 1k tiền 3g, ko mở bất cứ gì khác chỉ mở khung gõ capt thôi hoàn toàn có lời khi dùng 3g
đúng thế, 3g xài bt, mình vẫn xài dcom với soft XD, ngon lành cành đào này

hài zaaa`, vt nó bóp băng thông ko gõ đc là đúng rồi còn gì nữa, muốn làm bt thì phá bóp băng thông đi nhé, giờ nó bóp chỉ còn 128kbps thôi nhé ko đc 512 như trc kia đâu
lúc trước còn gỏ cap bình thường nay tôi mua máy mới lại không thể gỏ được mọng được trợ giúp từ các chuyên gia

xem coi ngày giờ trên máy có đúng ko. 1 số capt dùng ssl nên nếu sai ngày giờ thì ko load dc.

Gõ bằng 3g hình như hơi bị ngon đấy chứ, Check lại soft or mạng xem
3G mặc dù bẻ băng thông được nhưng nó ko ổn định gì cả

e sợ dùng 3g, từ ngày lên cty dùng cáp quang ngon nhất

Do máy tính thôi, cài frame work (.NET) và phần mềm hỗ trợ hiển thị SWF cho trình duyệt nữa, tốc độ mạng bạn đang dùng cũng ảnh hưởng đôi chút nhưng mạng 3g của VT khá nhanh nên theo mình ít có khả năng do mạng.

e sợ dùng 3g, từ ngày lên cty dùng cáp quang ngon nhất

Do máy tính thôi, cài frame work (.NET) và phần mềm hỗ trợ hiển thị SWF cho trình duyệt nữa, tốc độ mạng bạn đang dùng cũng ảnh hưởng đôi chút nhưng mạng 3g của VT khá nhanh nên theo mình ít có khả năng do mạng.

up/down 0.05/0.12 bạn bảo do máy tính or do 3g
tùy khu vực thôi còn muốn dùng thì phải phá băng thông của nó

chắc là không bắt đc sóng 3g oài :binhsua12:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week