• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Em đã thử và thành công!!!

Đã làm thử 1 ca và rất thành công! không những thế còn được họ hàng bạn bè đến chúc mừng! Về mặt luật pháp thì không phải tù tội gì cả mà lại được cấp giấy chứng nhận chuyên môn luôn!
Có giống thím đi gom tiền lẻ 200 Đ về mua lexus không :eek::eek::eek:

Có giống thím đi gom tiền lẻ 200 Đ về mua lexus không :eek::eek::eek:
Tiền lẻ hay chẵn đâu có quan trọng miễn là tiền thật và đủ số lượng là ok hết!

hixhix trưa nay chắc phải đi khám não lại quá... ghé topic của thớt xong cảm thấy não bị nặng hơn.

hixhix trưa nay chắc phải đi khám não lại quá... ghé topic của thớt xong cảm thấy não bị nặng hơn.
Hình như thím thần tượng SÉN LÔNG BÊN TUNG CỦA ????

Hang ổ của haivl đã di căn sang mmo rồi chăng?
Và tôi biết bạn là người đang nằm chặn bịt kín cửa hang - Nếu không có bạn thì ... !

Đừng để đến Trưa -> hãy đi khám ngay và luôn kẻo không kịp !!!

THÔI UỐNG THUỐC ĐI RỒI NÓI TIẾP MẤY ANH EM ! TOPIC NÀY CÓ 1 SỰ ẢNH HƯỞNG ĐẾN THẦN KINH KHÔNG HỀ NHẸ ! EM ĐẢM BẢO Ở ĐÂY KHÔNG CÓ EM ! EM CHỈ GHÉ ĐỌC THÔI ! EM XÁCH LỒNG ĐÈN ĐI CHƠI ĐÂY NHA MẤY THÁNH Ở LẠI CHƠI VỚI KIẾN ĐI!

Lên phát cho xôm nhà!

THÔI UỐNG THUỐC ĐI RỒI NÓI TIẾP MẤY ANH EM ! TOPIC NÀY CÓ 1 SỰ ẢNH HƯỞNG ĐẾN THẦN KINH KHÔNG HỀ NHẸ ! EM ĐẢM BẢO Ở ĐÂY KHÔNG CÓ EM ! EM CHỈ GHÉ ĐỌC THÔI ! EM XÁCH LỒNG ĐÈN ĐI CHƠI ĐÂY NHA MẤY THÁNH Ở LẠI CHƠI VỚI KIẾN ĐI!
Hôm nay mình nhớ đâu phải là trung thu :eek:

đang đọc topic của thớt thì thấy con kiến bò trên bàn, lập tức lấy ngón tay đè con kiến lại để tí nữa đọc xong topic của thớt thì làm theo, đọc xong rồi thấy rất hứng thú và quyết định giết con kiến kia theo cách của thớt, lấy ngón tay ra thì con kiến chết ****** nó rồi :v lúc đó chợt hiểu rằng " à thì ra chỉ cần đè ngón tay lên con kiến nó cũng chết" vậy thằng thớt bị khùng :v

đang đọc topic của thớt thì thấy con kiến bò trên bàn, lập tức lấy ngón tay đè con kiến lại để tí nữa đọc xong topic của thớt thì làm theo, đọc xong rồi thấy rất hứng thú và quyết định giết con kiến kia theo cách của thớt, lấy ngón tay ra thì con kiến chết ****** nó rồi :v lúc đó chợt hiểu rằng " à thì ra chỉ cần đè ngón tay lên con kiến nó cũng chết" vậy thằng thớt bị khùng :v
Dễ dàng cho con kiến quá :cool:

Cũng may là con kiến nó chết chứ không thì sẽ phải chuyển bạn ngay đến chỗ ở của chủ thớt!

Ờ. Hum nay mới đọc đc cái topic này. Đang đi tìm con kiến .... :rolleyes:

lên đi cưng

Up lên phát cho những ai muốn thử :p:p:p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,936
171,009
Latest member
twicscy
Back